B'REAL
JF-Expert Member
- Oct 20, 2010
- 4,579
- 3,270
mkuu si raisi piaki ukweli umenialibia siku kwa kuweka picha ya hawa....
mkuu si raisi piaki ukweli umenialibia siku kwa kuweka picha ya hawa....
Umevurugwa? Ulisema marais bila ufafanuzi,kwanini unalazimisha tuelewe unamaanisha wakuu wa nchi ikiwa tuna maras kila kona? Kwa taarifa yako hata magomeni wana rais wao na ni maarufu kuliko hao kina Nkurunzinza wako unaotaka wauzishwe sura hapa!
hahahahaaaaa umenichekesha wallahi,hajawa specific maana na mie ningeweza kumuweka rais wa TFF
na mkewe sijui ingekuwaje lol
mkuu si raisi pia
haaaaaaaah kumbe na huyu naye rais!View attachment 121283raisi wa wasafi na mke wake
Kuna huyu Rais wa Masharobaro sema nimesita kumweka maana sijui first lady wake!
Hii kitu ni mfalme ya swaziland. Inayo harem ya wake ila huyo nadhani kama sijakosea ndio mpya. Hii mtu kila mwaka inaoa bibi mupya dogodogo. Maisha yake ni uroda tu.mmmh hii kitu ya wapi hii?
B'REAL wazidi kunivunja mbavu wallahiView attachment 121298raisi wa manzese na mke wake
Weka tu...wenzio washaweka na wamanzese
View attachment 121283raisi wa wasafi na mke wake
Hii sura mbona nimeifananisha na jamaa mmoja uwa anakaa pale kwenye daraja la kinyerezi linalojengwa!!![]()
Me nahisi huyu jamaa hakubahatika kumpata mwenza...
"Nlikuwepo":bolt:
View attachment 121283raisi wa wasafi na mke wake
Rais wa akiwa na Queen Suzy