Picha za Marais na wake zao.. Tupia humu

Picha za Marais na wake zao.. Tupia humu

king.jpg​
Kiwa jamaa napendeza katika mavazi yote mkuu
 
Last edited by a moderator:
Muswati katishaaaaa..mdogo wangu nkurunzinza bado kidogo...
 
Tupieni ya mzee mugabe...miaka elfu nane raisi wa zimbabwe..wamuacheeee
 
mbavu zangu jamani,hii inaitwa weekend njema wajemeni, am soo happy! thanks, jf kweli ni kila kitu aisee
 
BZHDUlmIUAAixNJ.jpg:large


Hii hoteli,Manager na wafanyakazi Wamesoma pia...

"Nlikuwepo":bolt:
 
yaani hapo kwa mzee wasira na mugabe akipiga makofi sina mbavu
 
Mulatu Teshome - Ethiopia. Marais wengine nadra sana kukuta kapiga picha na my wife wake

Ethiopian-President-Mulatu-Teshome-Wirtu.jpg


roman-tesfaye-first-lady-of-ethiopia.jpg
 
Daah hii ya diamond hii nimecheka vibaya sana
 
Back
Top Bottom