Picha za Marais na wake zao.. Tupia humu

Picha za Marais na wake zao.. Tupia humu

Blaise compaore - Burkina Faso, nae huyu nadra kupiga picha na mkewe

447px-Blaise_Compaor%C3%A9.jpeg



Chantal_Compaor%C3%A9.jpg
 
Netanyahu-Israel.. na Sara wake..

sara_netanyahu_031413_620px.jpg


Benjamin+Netanyahu+Sara+Netanyahu+Netanyahu+1icySHPjyGjx.jpg


behindscenesbenjaminnetanyahuelection4sm649znjkfl.jpg
 
David Cameron na Samantha wake - UK

3693713.jpg


r9na0h.jpg


article-0-0B065783000005DC-841_468x333.jpg


3693438.jpg
 
JK nae wa ukweli sana

kikwete2.JPG


8e9u3243.jpg


4.jpg


jk.jpg


Uhuru Kenyatta
uhuru+6.jpg



Kikwete na wife safi sana ila walikosea tu pale walipovaa magwanda ya inzi wa chooni. Hivi na huyo Vicky Kamata in the back ground hajisikiii vibaya kuhudhuria birthday ya hawara wakati kila mtu anajuwa kuwa ni mwizi wa mume wa mtu?
 
Back
Top Bottom