Picha za jamaa aliyefanana na marehemu albert mangwea


Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
389
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 389 180

Kijana Aliye Fanana na Marehemu mwanamuzi Ngwea Akiwa katika ofisi za Clouds Fm...
mnaonaje wana JF mi ni kama namuona mangwea
 
serio

serio

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
6,422
Likes
1,645
Points
280
serio

serio

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
6,422 1,645 280
Ebwana eeeeeeeh...! Duh
 
W

wise-comedian

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
3,003
Likes
3,263
Points
280
W

wise-comedian

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
3,003 3,263 280
fursa ni kila kitu kilichokuzunguka...twenzetu
 
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
12,817
Likes
112
Points
0
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
12,817 112 0
Huyu ni ngwea mwenyewe aiseee
 
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
8,122
Likes
4,492
Points
280
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
8,122 4,492 280
kajitahidi kumfanana kwa kweli
 
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
694
Likes
8
Points
0
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2013
694 8 0
Alikuwa wapi wakatu quick racar anatafuta mtu wa kushut naye kwenye wimbo wa my baby!!ila hajachelewa fulsa

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
1,374
Likes
17
Points
0
Age
25
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
1,374 17 0
Na kuimba anaweza kama Ngwea au
Mweupe usoni?wanafananapo
 
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
14,920
Likes
2,917
Points
280
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
14,920 2,917 280
Kafanana kimtndo na big brother albert.
 
Daata

Daata

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2012
Messages
4,430
Likes
645
Points
280
Daata

Daata

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2012
4,430 645 280
Atoe miwani nimwangalie vizuri huko kufanana kwake
 
FYATU

FYATU

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2011
Messages
5,268
Likes
3,455
Points
280
FYATU

FYATU

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2011
5,268 3,455 280
Wajua kila jambo linawezekana.........hii saa zingine mtu unazunguka zunguka kutafuta maisha huwa tunaacha na mazao sehemu tunazopita.....kama marehemu alikuwa amemfanana dingi wake.....aweza kuwa ndio dingi wa wote wawili......au hata baba mdogo wa marehemu akawa ndio baba wa jamaa.........kila jambo lawezekana.
 

Forum statistics

Threads 1,252,234
Members 482,048
Posts 29,801,315