Picha za Couple zilizobamba mwanzo wa mwaka 2016

Picha za Couple zilizobamba mwanzo wa mwaka 2016

Ndo kusema unatangaza fursa kwa wadau waoaji hahahahahaha
Hahaha daah haya bana, ila tangazo nishalipia kwa modes kitamboo. Sasa ntaanzaje kusema "Mume wangu" kafanya hivi while sijaolewa? Afu @atoto kanifundisha kusema Nipo single muda wote hata kama na double date, as long as nobody has put a ring on it.
 
uongo gani sana, si nakupatia pesa, tukutane basi unyonye mbooo yangu fresh nakupiga miti unaondoka. au? si umesema pesa ni jibu la mambo yote?

Wee hebu shindwa,usininajisie mwaka mpya mie
 
Wee hebu shindwa,usininajisie mwaka mpya mie
kwahiyo unataka kuniambia mwaka mpya huu wewe haujazini wewe? unajifanya msafi hapa kumbe ulikuwa unapinduliwa mwaka mpya. au wewe bado bikira, kama kweli sema kweli.
 
kwahiyo unataka kuniambia mwaka mpya huu wewe haujazini wewe? unajifanya msafi hapa kumbe ulikuwa unapinduliwa mwaka mpya. au wewe bado bikira, kama kweli sema kweli.

Hebu niache bana....
 
Back
Top Bottom