Picha za Couple zilizobamba mwanzo wa mwaka 2016

Picha za Couple zilizobamba mwanzo wa mwaka 2016

Hahahaaaaa! Babu bwana, mimi sijasema mbona, wewe ndio umesema.
Jamaa ana sura ngumu kama ngumi ya mwizi... amenenepa kama kitimoto chenye mimba lakini mchuchu haambiwi kitu afu hapa mnatuongopea eti kuna mambo muhimu mwanaume anapaswa kuyafanya kunako sita kwa sita ili mridhike...

Nyie malofa sana wallah
 
Jamaa ana sura ngumu kama ngumi ya mwizi... amenenepa kama kitimoto chenye mimba lakini mchuchu haambiwi kitu afu hapa mnatuongopea eti kuna mambo muhimu mwanaume anapaswa kuyafanya kunako sita kwa sita ili mridhike...

Nyie malofa sana wallah

Unaweza shangaa ni mwepesi huyo kukuzidi babu, tena anakuandaa hadi unahisi uko paradiso ndogo, usionje sumu kwa kuilamba ati!!
 
Mie hayo mambo ya maharusi harusi sijui sherehe, yamenipitia upande kwakweli
Mmh ndugu yako hapa sijui nimerithi kwa nani teh , nashukuru tu haka kauzee nimeacha kidogo siku hizi. Ila isitokee inayonihusu, utaona tu uchogo
 
Jamaa ana sura ngumu kama ngumi ya mwizi... amenenepa kama kitimoto chenye mimba lakini mchuchu haambiwi kitu afu hapa mnatuongopea eti kuna mambo muhimu mwanaume anapaswa kuyafanya kunako sita kwa sita ili mridhike...

Nyie malofa sana wallah

Hawana lolote wao pesa tu hiyo kufika kibo sijui kufanyaje mbwembwe tu
 
Mmh ndugu yako hapa sijui nimerithi kwa nani teh , nashukuru tu haka kauzee nimeacha kidogo siku hizi. Ila isitokee inayonihusu, utaona tu uchogo

Yaani mimi nimerithi kwa mama, nikija ujue ni ile sina jinsi tu nakuja tu kuondoa aibu, sipendi hataaa!
 
Tena unakuta anakutoa kijasho na hicho hicho anachosema babu ni kibamia maana anajua kukitumia, kuna wenye mitalimbo na ni hewa tu kitandani(heaven sent alinisimulia)
Hahahaha ushindwe kunikapakazia. Babu yako anaona wivu tu bonge kanyakua kifaa. Sasa mtu akiwa na kibamia+ gutambi ndo asipendwe? There is someone for everyone, wamuache bonge na mbebes mkareez wake
 
Back
Top Bottom