Picha yenye unabii mzito kwa Tanzania

Picha yenye unabii mzito kwa Tanzania

Lord Denning

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2015
Posts
23,491
Reaction score
57,973
Akiwa njiani kwenda Namtumbo katika kata ya Mangaka jimbo la Nanyumbu Tundu Lissu alisimamishwa na umati wa Wananchi uliotaka kumsikia.

Wakati amesimamishwa eneo hilo Mwananchi mmoja aliyekuwa na hamu ya kumuona na kumsikiliza Lissu alipanda mti wa mnazi ili aweze kumuona Lissu. Picha hii hapa chini👇

20250408_192144.jpg


Habari hii ya leo inafanana sana na habari inayopatikana kwenye Biblia Tukufu (Agano Jipya) katika kitabu cha Luka Mtakatifu 19: 1-10 inayoelezea Yesu akiwa safarini alipoingia mji wa Jeriko ambapo kundi la watu lilimsimamisha kutaka kuongea nae. Akiwa anaongea na watu hao Mtu mmoja jina lake Zakayo alipanda mti wa Mkuyu (Sycamore Fig Tree) ili amuone Yesu. 👇

Screenshot_20250408-192245_Google.jpg



Mafundisho:

Kwa macho ya kawaida unaweza ukadharau haya matukio mawili ila kwa binadamu waliojaliwa macho ya Kiroho, tukio hili ni unabii mkubwa sana juu ya Tundu Lissu na Tanzania.

Sote tunafahamu kuwa Bwana Yesu ni alama ya ukombozi wa mwanadamu dhidi ya dhambi hivyo kwa sisi tuliojaliwa macho ya kiroho tukio hili ni ishara kuwa Tundu Lissu ni mtu aliyetumwa na Mungu kwa Watanzania ili kuwakomboa kutoka vifungo, utapeli, mateso na ufedhuli wa CCM.

Muwe na usiku mwema.

Lord denning,
Ukonga
 
Akiwa njiani kwenda Namtumbo katika kata ya Mangaka jimbo la Nanyumbu Tundu Lissu alisimamishwa na umati wa Wananchi uliotaka kumsikia.

Wakati amesimamishwa eneo hilo Mwananchi mmoja aliyekuwa na hamu ya kumuona na kumsikiliza Lissu alipanda mti wa mnazi ili aweze kumuona Lissu. Picha hii hapa chini👇

View attachment 3297074

Habari hii ya leo inafanana sana na habari inayopatikana katika kitabu cha Luka Mtakatifu 19: 1-10 inayoelezea Yesu akiwa safarini alipoingia mji wa Jeriko ambapo kundi la watu lilimsimamisha kutaka kuongea nae. Akiwa anaongea na watu hao Mtu mmoja jina lake Zakayo alipanda mtini wa Mkuyu (Sycamore Fig Tree) ili amuone Yesu. 👇

View attachment 3297079


Kwa macho ya kawaida unaweza ukadharau haya matukio mawili ila kwa binadamu waliojaliwa macho ya Kiroho, tukio hili ni unabii mkubwa sana juu ya Tundu Lissu.

Sote tunafahamu kuwa Bwana Yesu ni alama ya ukombozi wa mwanadamu dhidi ya dhambi hivyo kwa sisi tuliojaliwa macho ya kiroho tukio hili ni ishara kuwa Tundu Lissu ni mtu aliyetumwa na Mungu kwa Watanzania ili kuwakomboa kutoka vifungo, utapeli, mateso na ufedhuli wa CCM.

Muwe na usiku mwema.

Lord denning,
Ukonga
Hata wale wahuni karibuni wataacha uhuni wao na watajumuika naye.
 
Habari za Mungu ni geresha tu. Ongea vitu secular vinavyothibitishika.

Hadithi za Mungu ni danganya toto kula kunde nyama mbichi.
Amini unachoamini bwashee. Ila hii ni kweli na hakika.
 
Habari za Mungu ni geresha tu. Ongea vitu secular vinavyothibitishika.

Hadithi za Mungu ni danganya toto kula kunde nyama mbichi.
Nawe kwani umeguswa na sekeseke linalowatikisa kijani?
 
Back
Top Bottom