Picha yangu ya leo hii | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha yangu ya leo hii

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Dec 2, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,229
    Likes Received: 4,022
    Trophy Points: 280
    [​IMG]





    ipe maelezo yake unaionanje?
     

    Attached Files:

  2. driller

    driller JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,119
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    huu ni ufisadi wa hali ya juu sana ambapo jitu linasema linaipenda tz halafu linaichukia kwa uroho wa pesa..! na serikali badala ya kufanya kitu inaona na kusema tu... ona ..ona.. ona kama vile lodi lofa kwenye mechi ya bon town na bushi star anamwambia kipa angalia hiyo goli linaingia..! wanafungwa kweli halafu baadae kipa anamwambia lodi lofa hukuniambia nidake uliniambia niangalie na mimi nikaangalia jinsi mpira ulivyokua unaingia na kwa bahati mbaya tukafungwa ndo hivyoooooo tulivyo na magamba yetu...!
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,229
    Likes Received: 4,022
    Trophy Points: 280
    Na hii Je Picha inasemaje?

    [​IMG]
     
  4. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,795
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    ukweli mtupu huu!
     
  5. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 7,361
    Likes Received: 4,809
    Trophy Points: 280
    alafu analalamika kwa kutwambia sisi ambao hauna hata kacheo ka katibu kata badala ya kutumia nafasi yake kutoa maamuzi, kweli "Mitanzania ndivyo tulivyo"!
     
  6. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,148
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    CCM na serikali yake wanatubedua bedua wananchi wanavyotaka wao...............ipo siku, lazima na mii nitatafuta nafasi ya kumuingiza mtu kijiti cha kalio.........hata kama nitakuwa nimesafiri.........nitarudi kwa ajili ya kazi hiyo tu!!
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,347
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Kweli kabisa.
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,170
    Likes Received: 4,152
    Trophy Points: 280
    ndiyo ni kweli.
     
  9. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,840
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    walioshiba hawajui wenye njaa!
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,347
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Ukweli mtupu.
     
  11. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,229
    Likes Received: 4,022
    Trophy Points: 280
    Je hii picha inasemaje wakuu


    [​IMG]
     
  12. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #12
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,229
    Likes Received: 4,022
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  13. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #13
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo mmenena wajomba
     
  14. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #14
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    mkuu hiyo avatar yako mpya na 47 years inawakilisha umri wako??????????????
     
  15. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #15
    Dec 17, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,229
    Likes Received: 4,022
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Toa Maoni ya katuni
     
  16. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #16
    Dec 17, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,229
    Likes Received: 4,022
    Trophy Points: 280
    Ndio mkuu lakini nimesha iondowa umeipenda nini Avatar yangu ?
     
  17. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #17
    Dec 17, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,229
    Likes Received: 4,022
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Toa Maoni ya katuni
     
  18. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #18
    Dec 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    muda wowote bomu linalipuka..
     
  19. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #19
    Dec 17, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,229
    Likes Received: 4,022
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Toa Maoni ya katuni

    Vitendo hivi vya udanganyifu vinaipeleka elimu yetu pabaya


    chanzo :: IPPMEDIA
     
  20. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #20
    Dec 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    chukua hatua tafakari haki ya kutoa maoni..
     
Loading...