Picha: Yaliyojiri Dar na kwingineko Oktoba 19, 2012

Picha: Yaliyojiri Dar na kwingineko Oktoba 19, 2012

2139_10152241169350657_1723075994_n.jpg


Maeneo ya Mzimbazi

550401_291712227604473_1280719357_n.jpg


Waandamaji

IMG-20121019-WA0000.jpg


Mtaa wa Livingstone karibu na I&M Bank

190373_400702919999603_658448184_n.jpg


Wanajeshi wakifanya doria maeneo ya Kariakoo.

552477_2533268147712_1640344152_n.jpg


Kariakoo

552742_10151596861165166_1841260533_n.jpg


Maktaba House.

DSC09687.JPG


Muumini wa dini ya Kiislamu akishahadia kwa mola wake na kusema nipo
tayari kufa kwa ajili ya kutetea dini ya Allah baada kukamatwa na Askari
wa Kikosi cha Kutulia Ghasia katika viunga vya eneo la Ikulu.
mpeni pilau uyo
 
EMT asante sana. Umefaanya jambo jema sana kutuhabarisha maana tuko maofisini lakini tulikuwa wengine hatujui nini kinaendelea.
 
Last edited by a moderator:
Pumbafffffffff, shiiitttt.....
Yaani huyu mnampeleka kwa starehe hivyo, hata kuguswa hajapigwa ndio maana wanawadharau na kurudi kuandamana...... Yaani ingetakiwa hana meno, kajaaa damu hawezi kuongea nusu kaputi as an example..... Then akitoka hapo HARUDI WALA KUSEMA TAKBIR....

Yaani ananyoosha kidole juu ka taarabu... Na polisi wanamwangalia..... pigaaaaa..... aaaaarrrrgghhhhhwewqqqwerrrrfxchddkjiofcjlputwqezcjmmkvgtsdhgnvkmhjxnjfgofnncicjvvcxaawyipmhybtddzdjmkknbvccfxszcvhbkmmbjjbb.xxxqqwhgxxxxx Cbbnvjbjlmgcmm

Xxxxxxxhjhfaa xxxxxxxcc kataaaa




Wacha huyu akanyee ndoo usiku wa leo!

DSC09687.JPG
 
JWTZ wakifanya doria jijini Dar

1.JPG


Askari wa Jeshi la Wananchi wa Tanzania (JWTZ), wakiwa katika Mitaa ya Kariakoo na viunga vyake kuimarisha ulinzi.Picha na Happiness Mnale

2.JPG


DSC_3268.JPG
 
mbona sioni ile kash kash ya ukamataji ya polisi tuliyoizoea kwa mikusanyiko mingine?
 
mkuu siku nyingine kama hamuwezi 'mtiti' msisumbue watu..yani promo yote ile mmeishia kukimbilia kujificha misikitini..watu wamechoma mafuta yao kuanzia Lugalo kumbe wachumba tu.

Muulize Kova na askari wake bettles la Msimbazi na Kidogo Chekundu Polisi wote walikimbia na kwenda kuomba msaada kutoka JWTZ unadhani maandamano ya Chadema hayo FFU wawili wanasambaza uwanja mzima, watu wamefika mpaka Ikulu kama wangekuwa na nia ya kulipua saizi tungeongea mengine
 
Wanajua kufunga msuli tu kazi kuzini.... dawa ni kuchoma mosque iliyobaki....XXXZXxxxxxxxxmmmfdagkoy
 
Tuendelee kuombea amani, tunakushukuru kwa taarifa kwani kijijini huku hadi redio ndiyo upata taarifa za kweli, tupe zaidi.
 
4.JPG


Doria ya Polisi wa Pikipiki katika mitaa ya Kariakoo leo mchana.
 
The Boss,

Sie huku mikoani wala hata hatujui Ponda wala nani sijui wala maandamano. Watu tunahangaikia ugali tu. Ila ukiingia humu JF utadhani nchi inaungua.
 
Muulize Kova na askari wake bettles la Msimbazi na Kidogo Chekundu Polisi wote walikimbia na kwenda kuomba msaada kutoka JWTZ unadhani maandamano ya Chadema hayo FFU wawili wanasambaza uwanja mzima, watu wamefika mpaka Ikulu kama wangekuwa na nia ya kulipua saizi tungeongea mengine

Kama kawaida ya Ritz, lazima tu wahusishe CDM kwa namna yoyote anayoweza!
 
Mkuu hii Avatar yako.. jamaa anawashwa au anafanya mazoezi.. Mie ila ciku nikiiangalia yaniacha hoi Wallah...
Mazoezi ya kupata katiba mpya na kuwa standby na vurugu zisizo na kichwa wala miguu za hao majobless
 
Back
Top Bottom