Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha ya leo ufalme na umalkia usiokoma

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Jun 10, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,337
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Kwani hao ni kina nani?
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Malkia Elizabeti wa Uk na full familia yake kwenye sherehe wiki hii pale kwenye makao makuu yao yalipohamishiwa kwa muda kusherehekea pale Chelsea.
     
  4. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,337
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Candid Scope sasa mbona naona vibibi viwili hapo, sasa Malkia ni yupi, au wako mapacha?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mwingine ni mke wa mtoto wake atakayeridhi ufalme toka umalkia wake. Huyo ni yule aliyeleta mizengwe hadi kuachana ndoa ya Diana.
     
  6. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,337
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Candid Scope unamaanisha Kamila Paka?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,600
    Likes Received: 2,142
    Trophy Points: 280
    salamu malkia. mia
     
  8. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Yeah! Zinduna. Pale yupo Elizabeti na mumewe, mtoto wa kwanza wa Elizabeth na mke wake, Mjukuu wa Kwanza wa Elizabeth aliyefung ndoa mwakajana na mke wake na mjukuu wa Elizabeth ambaye hajaoa bado.
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hawa wanakula tax za watu buree. Wanaongeza nini zaidi kwenye mafanikio ya UK probably 1%
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Watawala wa Tanganyika.
     
  11. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Binafsi sioni umuhimu wao katika utawala. Zaidi ni kundi lililopo kwa ajili ya kulishwa tu wakati wanaotawala nchi ni akina Cameroon.
     
  12. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kundi lote la Royal ni kama mawaziri wasio na wizara maalum wakila kodi za wananchi bila jasho. Tungefanya hivyo waafrika wangetutolea macho pee, lakini kwa kuwa ni wao hayo ni ruksa.
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mbona Uganda wapo na wana fedha yao kutoka kwenye bajeti wanapewa.

    [h=1]Ugandan king turns 18, takes full control[/h]
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]


    April 18, 2010|By Faith Karimi, CNN
    [​IMG]

    • [​IMG]



    One of Uganda's last remaining kings turned 18 in a boisterous four-day ceremony that ended Sunday and allowed him to take full control of his kingdom in the western part of the country.
    King Oyo is among the world's youngest reigning monarchs. He ascended to the throne at age 3 after his father died in 1995.
    As a minor, kingdom officials had appointed a board of advisers to help him rule.
    The board was disbanded to mark his birthday, which means the teen can now make major kingdom decisions on his own without consulting with his advisers.


    [​IMG]Soma zaidi: Ugandan king turns 18, takes full control - CNN
     
  14. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 796
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 60
    Kumbe malkia ana MUME? mbona haitwi MFALME sasa? waenglish na mambo yao ya kizamani bhana duh??
     
  15. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #15
    Jun 11, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kapewa Duke of Edinburg, huyu baba hana asili ya kibritish yeye ni mzamiaji na pia hana any royal connection zaidi ya marriage. Watoto wake ndio wanayo hiyo haki maana wanadamu ya kifalme lakini sio yeye.
     
  16. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,455
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Huyu hatarithi utawala kwa kosa la kumuowa huyo Camila.

    Watamruka na kumpa utawala mtoto wake William.

    Hiyo ndiyo gharama ya kuowa asiye chaguo la Malkia....
     
  17. Papaeliopaulos

    Papaeliopaulos Senior Member

    #17
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi mume wa elizabeth yupo hai? mbona havumi kama mkewe na watoto?
     
  18. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #18
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Tanganyika iliyokufa,pengine yaweza rudi kama uamsho watakomaa
     
  19. SIERA

    SIERA JF-Expert Member

    #19
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 80
    Kwani hujui wao Ndio wameifanya uk iwena utajiri wote huwo .wameiba dunia nzima ikiwemo kwenu Tanzania so wanakula pansion
     
  20. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #20
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Duuh mkuu hayo maneno. I am speechless!
     
Loading...