Macho hayana pazia mamaa, napenda sana hiyo miumbo kama hiyo,Asante kwa kunitamani Mjuni Lwambo.
Ila kutamani dhambi...ingia kabisa.
Asante kwa kunitamani Mjuni Lwambo.
Ila kutamani dhambi...ingia kabisa.
Macho hayana pazia mamaa, napenda sana hiyo miumbo kama hiyo,
Hebu nipe penzi mpenzi kipenzi nami nitalienzi na wala sitakufanyia ushenzi.
Sipati hiyo picha ulivyoyapanda, haaaaaa!!!!!!!!!
Mi nakupigia promo we unanikandya. Ukipata buzi lenye mahela usinisahau. Napatikana fesibuku pub kaunta ya juu pale
Hujambo lakini Mdogo wangu.!