PICHA: Warembo wa JF kama nilivyonasa picha zao Facebook.....!

PICHA: Warembo wa JF kama nilivyonasa picha zao Facebook.....!

shutterstock_79243774.jpg
mimi huyu ndo naona umemuonea!! madame B njoo tuandamane. haiwezekani!!
 
Mtambuzi mpaka siku unikute na taulo na mjomba ako ndo tutahishmiana!
yani katika picha zooooooooooooooooooooooooooote yangu ndo umeona uweke na maandishi!
nilikutuma unipige picha wakati naandika hayo maneno?
yani unataka kusema hayo maneno nilikuwa nakuandikia wewe?
mxiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiu zako mwili mzima!
 
Last edited by a moderator:
Mtambuzi mpaka siku unikute na taulo na mjomba ako ndo tutahishmiana!
yani katika picha zooooooooooooooooooooooooooote yangu ndo umeona uweke na maandishi!
nilikutuma unipige picha wakati naandika hayo maneno?
yani unataka kusema hayo maneno nilikuwa nakuandikia wewe?
mxiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiu zako mwili mzima!
Kwanza subiri Zinduna aje kuna msuto wako, mwanamke mbaya weye............LOL
 
Last edited by a moderator:
.....imekuwaje ukazihamishia humu kutoka FAce book?...Binti.com ana umri wa miaka mingapi
 
Babamzazi nakukimbiza wapi mie? Mbona wanisingizia, Halafu Mtambuzi unaniuza mke wa mdogo wako shauri lako, naenda kumwambia kuwa umeniweka kwenye mtandao.
Acha tu, sijaona mwenye uso mzuri na macho mazuri kama yako.
 
kumbe thread inaendelea nikadhani ilikwisha mwaka hule aiseee kweli mnaleta kumbukumbu za kale wakati huu mwaka wa hapa kazi tu sio kuchat
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom