Picha: Wanawake sasa hizi sifa mmezidi


D

dmkali

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2014
Messages
3,344
Likes
5,689
Points
280
D

dmkali

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2014
3,344 5,689 280
Habari!
Leo katika safari zangu nimekutana na mdada yupo na hii ndinga yake; imebidi nipishe kwakweli, maana sasa wanawake inaelekea mmeamua mbwai iwe mbwai!
img_20160709_111145-jpg.364600
 
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
8,637
Likes
6,640
Points
280
Age
48
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
8,637 6,640 280
Mkuu hyo ni defender...t.d.i. 110 yani shidaa hilo ni gari moja matata sanaa
 
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
3,811
Likes
8,648
Points
280
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
3,811 8,648 280
Ww kama kusoma hujui inamaa hiyo picha huioni?
Kusoma najua lakini kuangalia picha nimeshindwa. Mwanamke kuendesha DEFENDER Tdi au?
 
D

dmkali

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2014
Messages
3,344
Likes
5,689
Points
280
D

dmkali

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2014
3,344 5,689 280
Kusoma najua lakini kuangalia picha nimeshindwa. Mwanamke kuendesha DEFENDER Tdi au?
Sasa wewe unaona swala dogo mwanamke atembelee hiyo halafu kuna wanaume wana passo na wamebandika L (leaner)?
 
Mwelewa

Mwelewa

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
2,418
Likes
2,882
Points
280
Mwelewa

Mwelewa

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
2,418 2,882 280
Yes man.......nawafahamu wakinadada/mama mob wanaendesha magari "yakibishi". Arusha kipande hii kawaida....wadada/mama wakizungu wanavunja gia kama hawana akili nzuri. Wewe unaishi wapi? Dar? Kama ndivyo huko nadhani mazingira/mazoea yanamtaka mwanamke awe legelega kuanzia kimuonekano, ideas hadi mavazi na gari analotumia. Binafsi sipendi mwanamke/jamii inaongozwa na attitude yanamna hii. Mwanamke inatakiwa aonekane strong aendeshe chochote anachopenda...ndio life inaenda ivyo in this 21st century.
 
K

Kamawewe

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2013
Messages
430
Likes
255
Points
80
K

Kamawewe

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2013
430 255 80
Sasa wewe unaona swala dogo mwanamke atembelee hiyo halafu kuna wanaume wana passo na wamebandika L (leaner)?
Hahaha mkuu umenichekesha,umenikumbusha ule utani wa wanaume wa DSM
 
Lavan Island

Lavan Island

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2015
Messages
1,525
Likes
945
Points
280
Lavan Island

Lavan Island

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2015
1,525 945 280
Hilo ndinga liogope huyo dem ni m bishi ai seee!!!!
 
Million dollars

Million dollars

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2016
Messages
868
Likes
874
Points
180
Age
23
Million dollars

Million dollars

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2016
868 874 180
Huyo demu MAVIIII
 

Forum statistics

Threads 1,235,750
Members 474,742
Posts 29,233,937