PICHA: Uharibifu uliosababishwa na Waislamu Mbagala

PICHA: Uharibifu uliosababishwa na Waislamu Mbagala

tatizo hayana shule,yamekalia kupeleka watoyo madrasa nuambafu zao
 
..............hakuna ujuha wa kushinda kuomba picha ukidai ni mungu !

bora huo kulikowa kuchinja watu... nyinyi mufti nae kkojolea kuran mnavyotaka kumchinja? na mkishaua ndio mnakuwa mmemaliza tatizo? fujo mlizofanya zimefuta kukojolewa kwa biblia? je vurugu mlizofanya jana waathirika ni wakristo peke yao? njia mnazotumia siyo muafaka na haziwezi kumaliza tatizo sanasana ni maafa tu.
 
cheki limikiti lao gofu hata kupaka rangi shida wakati wanapita na vipedo vyao kila swala hapo. masikini ni masikini
 
hawa c wa kuwasamehe hata kama tunaamini mtu akikukosea umsamehe saba mara sabini, imetosha! kumbuka walivyofanya tunduru kuchoma nguruwe, muislamu anachoma nguruwe? ili iweje? kuna haja ya kuwajibu kwa vitendo

Mie naona tuwasamehe tu. Tusije kufanana nao.
 
logic iko wapi?
mtoto amekojolea kitabu kitukufu..................mnavamia jengo la kanisa na kuhujumu.
 
serikali inaposhindwa kukemea mambo haya ndiyo maana tumefika hapa tulipo,leo hii hizi vurugu nimatokeo ya siku nyigi ambayo watawala hawayakemei mbali wanashabikia udini ,kingine dini ya waisilamu wanatakiwa watoe mafundisho mazuri kwa vijana kuliko ilivyo sasa maana kila tukio mbaya ni la mwisilamu hata hao wanaojilipua ni wao
 
Haya ni baadhi ya magari yaliyopo ndani ya fensi ya kanisa la TAG Mbagala Kizuwiani

IMAG0364.jpg

IMAG0359.jpg

Zingine nazileta
 
Picha ziko wapi gombe wewe tango pori.Nasamehe nimeziona waliofanya kitendo hicho watafutwe haraka sana.
 
Hahahahah Waislam walikuwa na njaaa na hamu ya ulevi kumbe walibugia divai na mikate waliyoikuta kanisani......hahhahaa waislam bure kabisa hao wanakula hata visivyo halal...kweli ulimwengu hauishi vituko!
 
..........Ndo maana alilia pale msalabani ! .............eeh munguwangu mbona umeniacha mungu mwenzio !

Wewe Ally unapepo maimuna kabisa, tafuta wachungaji wakuombee, vinginevyo utajitoa muhanga muda si mrefu! Njoo kwa Yesu atakuokoa na kukutua mizigo yako ya chuki na roho mbaya uliyonayo! Mungu akusamehe, kwani si wewe unayetamka hayo yote ili ni shatani aliye ndani yako!
 
Hao Waislamu wenye siasa kali wanaokunywa Divai ni waislamu wa wapi? Makanisa yamezidiwa kete na vibaka na wavuta bangi..

Halafu unadhani umewatetea waislamu wakati ndo unaharibu. Maana hao unaowaita vibaka na wavuta bangi si walitokea kwenye mhadhara uliovunjika wa waislamu baada ya kufurumushwa polisi?
 
weka picha mkuu, navyojua mimi hakuna kanisa wala gari lililo chomwa, ni kanisa moja tu limeharibiwa vioo na kuibiwa generator kwa mujibu wa itv saa 2 jana usiku.

Nahisi kuna harufu ya uchonganishi inapandikizwa na baadhi ya watu na vyombo vya habari.
Weka picha tupate ukweli wa mambo.

Mh, binafsi nimetembelea makanisa 3, TAG mbagala Kizuwiani, KKKT Mbagala Zakem, na Anglikana Kizuwiani. Nimeweka baadhi ya picha. Uharibifu uliofanyika ni mkubwa. Hakuna kilichoongezwa. Au nawe ndio wale wale?
 
Hivi itakuwaje, kama tabia hii ikiendelea kufumbiwa macho na vyombo vya dola na serikali,siku moja makundi ya wahalifu wa kiislamu wakaenda tena kuiba na kuharibu makanisa wakakuta wakristo wamejizatiti kwa silaha nzito za kivita?
Wakumbuke kuwa paka ukimkimbiza na akafika mahali asipoweza kwenda mbele tena,kulia wala kushoto hugeuka na kukabiliana nawe na atakuua au kukujeruhi vibaya na kukuachia alama za milele.Huwa tunasema umemfikisha paka ukutani.Chonde chonde isije ikafika siku wakristo wakawa wamefikishwa ukutani.
 
mkuu lisaa lizima limepita haujaweka picha,
kwanini usingesubiri ukapost kitu kamili, manake uharibifu unaoueleza wewe sijausikia ukiripotiwa na chombo chochote cha habari.
Au ndo unazipika kwanza hizo picha?

Hapa chini ni Biblia iliyochanwachanwa ikiwa ktk benchi ndani ya kanisa la TAG Mbg Kizuwiani


IMAG0355.jpg

Hapa chini ITV (Muro) akiwahoji baadhi ya waumini waliokuwa wanalia leo asubuhi, KKKT Mbg.

IMAG0339.jpg
 
Picha ziko wapi gombe wewe tango pori.Nasamehe nimeziona waliofanya kitendo hicho watafutwe haraka sana.

Umeziona mkuu? Nakuletea zingine hapa.

Hapa chini ni madhabahu ya kanisa la Anglikana Mbagala Kizuwiani ikiwa imebomolewa na kuvunjwa.

IMAG0369.jpg

Picha ya chini; ukuta umevunjwa na geti lililopigwa na kuharibiwa, KKKT Mbagala.

IMAG0350.jpg

Chini: ndani ya kanisa la Anglikana, moto!
IMAG0367.jpg
 
binafsi naamini MUNGU0 huwa anajitetea mwenyewe, kwa jambo hili lazima Yehova ashushe moto utakao chambua magugu na ngano. waislam ni ndg zetu tunawapenda ila kwa hili MUNGU na aingilie kati mwenyewe.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom