PICHA: Uharibifu uliosababishwa na Waislamu Mbagala

PICHA: Uharibifu uliosababishwa na Waislamu Mbagala

weka picha mkuu, navyojua mimi hakuna kanisa wala gari lililo chomwa, ni kanisa moja tu limeharibiwa vioo na kuibiwa generator kwa mujibu wa itv saa 2 jana usiku.

Nahisi kuna harufu ya uchonganishi inapandikizwa na baadhi ya watu na vyombo vya habari.
Weka picha tupate ukweli wa mambo.
 
me nakwambia inatosha jamani kwanini mpaka sasa hakuna maaskofu waliotoa tamko??
yote haya wanayotufanyia sisi tunakaa kimya inatosha jamani.ukipiga mahesabu sisi ni wengi kuliko wao na pia tuna pesa na mali kuliko wao sasa tunashindwa nini??enough is enough christians wake up!!!!!!
 
Hapo kulikuwa na kitu kilichokuwa kimefichwa na jana ndo kimejulikana walikuwa wanatafuta sababu, na mtoto kukojolea kitabu ndo wakapata nafasi God is able and more than able why should you fight for him. That is ignorance!!!!
 
hawa c wa kuwasamehe hata kama tunaamini mtu akikukosea umsamehe saba mara sabini, imetosha! kumbuka walivyofanya tunduru kuchoma nguruwe, muislamu anachoma nguruwe? ili iweje? kuna haja ya kuwajibu kwa vitendo
 

SAM_2244.JPG

​
Mawe yametoboa vioo vingi
SAM_2245.JPG
Katika madhabahu,pameharibiwa
SAM_2246.JPG


SAM_2247.JPG
Mabenchi yamepinduliwa na kuvunjwa
SAM_2248.JPG
Mimbari imechomwa na kuharibiwa
SAM_2249.JPG


SAM_2250.JPG


SAM_2251.JPG


SAM_2252.JPG
Ofisi ya Kanisa imechomwa moto
SAM_2254.JPG
Wachungaji wa kanisa hili wakisubiria taarifa kutoka polisi
SAM_2256.JPG
Hawa wanafanya maombi na nimesikia wakiwaombea waislamu mungu awasamehe
SAM_2257.JPG
Vifaa vya uimbaji vimechomwa moto
SAM_2258.JPG
Washarika wakiwa kanisani kwao asubuhi hii
SAM_2261.JPG
Gari la mchungaji pia limeharibiwa kabisa
SAM_2262.JPG


SAM_2264.JPG
Ofisi ya mchungaji na mwinjilisti zimeharibiwa kabisa
SAM_2269.JPG

​
Kushoto ni msikiti walipotokea waislamu kabla ya kuvamia kanisa kulia.nyumba hizi za ibada ziko jirani zikitenganishwa na barabara tu

​

Source: MJENGWA

Hakika tunakwenda kusiko! Ni vigumu sana kuamini kama hiki kitu kimetokea Tanzania!
 
Heyi! Am sure hiyo dini ya kimuslimu ni dini ya shetani. Vita yao ni ya mwilini.

WEWE UNAPITILIZA, NA UNAPROVE UMBUMBUMBU WAKO, ATA SIE WAISLAM TUNAKEMEA KITENDO IKI C CHA KIUNGWANA NA HAWAJATUMWA NA DINI NI WAHUNI TU HAWA, KAMON IVO C BUSARA KUIHUKUMU DINI YOTE. AU NASI TUSEME WAKRISTU WOTE NI WABAYA KWAN ALOKOJOLEA MSAAFU NI MKRISTU? ACHA HIZo
 
Aman tunayotamba nayo kifua mbele Tanzania ni kwa sababu tu ya Ustarabu wa Wakristo period

Umezungumza jambo la maana sana, ivi wakristo wangekua wanakurupuka na kuhubiriwa chuki dhidi yaa imani zingine kama ilivyo kwa waislamu sijui tungekua wapi leo. Its too bad kua uvumilivu sasa unafikia mwisho.
 
sasa nimeamin wanatumia makalio kufikiria.... wapo waislam walioelimika na wastaarabu lakini wengi wao ni majuha tu kila kitu wanachukulia pupa, kukojolewa tu wamefanya hivyo wangesikia amekinyea ingekuwaje la msingi ilikuwa ni kutafuta ukweli na kuangali hatua za kuchukua bila kudhuru wasiohusika??

..............hakuna ujuha wa kushinda kuomba picha ukidai ni mungu !
 
mkuu lisaa lizima limepita haujaweka picha,
kwanini usingesubiri ukapost kitu kamili, manake uharibifu unaoueleza wewe sijausikia ukiripotiwa na chombo chochote cha habari.
Au ndo unazipika kwanza hizo picha?
 
Nasikia eti hicho kitabu kina upako wa mapepo. Ustaadhi si mtu yeyote mfuasi wa dini ya yule tajiri wa kiarabu aliyekuwa na wake wengi. Alizaliwa mwaka 622 A.D

.........una tatizo na wake wengi ? we ulikatazwa na nani ? mmerhusiwa kuoana wenyewe kwa wenyewe hivyo punguza wivu !
 
Nawaheshimi waislam kama binadamu tu walioumbwa but to be frank wengine mnataka hata tuache kuwasalimia!!! Shame on you.
 
me nakwambia inatosha jamani kwanini mpaka sasa hakuna maaskofu waliotoa tamko??
yote haya wanayotufanyia sisi tunakaa kimya inatosha jamani.ukipiga mahesabu sisi ni wengi kuliko wao na pia tuna pesa na mali kuliko wao sasa tunashindwa nini??enough is enough christians wake up!!!!!!

<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->@Sweet Girl

Mungu wetu tunae muamini hatufundishi kulipa kisasi...anasema tusamehe hata saba mara sabin....pia tuwapende hata maadui zetu....Mungu wetu hategemei mwanadamu kumetetea kudhihirish ukuu wake.....
tuvute subira ninaamin viongozi wetu watatoa tamko...hatuhitaji kukurupuka ingawa inauma sana....tutashindwa kujitofautish na wao
 
Sasa wamefaidika nini? hawa waislamu sio wenzetu kabisa binadamu gani anakuwa na roho ya kishetani hivi
 
Ni watu wanaongozwa na shetani tu ndio wanaweza kufanya mambo haya.
 
wengi wa hao ni vibaka majambazi wahuni waliofanua uhalifu kwa kivuli cha uislamu.
ukosefu wa elimu pia umechangia
nijuavo kama wamekula divai na komunio zilizobarikiwa wasubiri kiama chao mda sio mrefu.
hakuna mtu alieweza kuchezea madhabahu ya bwana akabaki salama au mzima
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom