Picha;Nguvu ya Mwanamke:Tupia yako!

Picha;Nguvu ya Mwanamke:Tupia yako!

Taksim Square Istanbul June 2013
powerful-women-protesters-7-59ef41e98256d__700.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hauwezi itwa malaya bila kuwa na tabia za aina hiyo!.. Most unakuta wanataka madaraka kwa kulala na wenye kuwapandisha, wanategemea vipi heshimika!.

Mnatakiwa mjiamini, msipende miteremko na mpendane kwanza nyie wenyewe!.
With all due respect sir, ina maana mtu akikuita Punga ina maana we ni Punga kwa kuwa huwezi kuitwa hivyo bila kuwa na tabia hizo?!
 
Huyu muhuni tu, kuna siku nimekutana nae anatoka gesti huku Sinza kumekucha.
acheni kumnanga Bint wa watu Hilder Newton, hivi kuna dume lolote humu linaweza kusema hadharani hata kwa kutype nyuma ya keybody hayo aliyoyasema au machungu yeyote km sio kujifunika gaguro na mkewe kuogopa migambo au watu wasiojulika?
1549520177203.png
 
Umeniumiza sana ingawa umenipa like. Ukweli ni kuwa mwanamke ukiwa mtetea haki unapendwa na wachache unless uwe upande wa wale waliowengi.
Angalia humu yanayosemwa kwa akina Bulaya na Mdee. Wanaitwa mashoga kisa wanajiamini. Wengine tulifanya kazi mpaka tuka retire bila kupanda cheo kisa kusema ukweli.

Kwani hao si ni couple?

Of course katika harakati watu lazima watafute kukufanyia personal attacks regardless ya gender, ndo maana wapinzani wanaitwa magaidi na watawala.
 
Halafu TZ tuna wakina wema sepetu na mwanaharakati super woman Joyce kiria na type za kina gigy money..

Tz tulikosea wapi?

Sent using Jamii Forums mobile app
Nilikuwa nikitafakari matukio yanayofanywa na wanawake wa nje. Ghafla nimefika kwa comment yako.
Nimejikuta nahuzunika hata mimi.

Wanawake wa Tz wenye majina yao na status kubwa, huushia kwenye skendo za ajabu na hovyo kabisa badala ya kuongea hata mambo muhimu.

Mungu atusaidie sana Tz.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom