Picha;Nguvu ya Mwanamke:Tupia yako!

Picha;Nguvu ya Mwanamke:Tupia yako!

Sijawaona wanawake wa Uchina tu hapo, sijui kwanini.....
Wick
Hao
f04da2da78cd1375716d06.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
acheni kumnanga Bint wa watu Hilder Newton, hivi kuna dume lolote humu linaweza kusema hadharani hata kwa kutype nyuma ya keybody hayo aliyoyasema au machungu yeyote km sio kujifunika gaguro na mkewe kuogopa migambo au watu wasiojulika?View attachment 1015533
Tatizo huku hawasimamii wanachokiamini hapo angekamatwa angesema yeye alimaanisha president Magufuli must go.

Yaani anajikana hata yeye juzi aliandika kuwa RC happi kalazwa nje na wachawi alitakiwa kusibitisha akasema hakumaanisha happi huyo alimaanisha happi mwingine.
 
Wanapinga kudhihakiwa kwa sanamu iloyoitwa 'Comfort women' ambayo kimsingi ni kumbukumbu ya kumalizika kwa utekaji wa wanawake wa Kiasia kulikofanywa na Japan na kuwatumikisha katika madanguro ya Kijeshi.wanawake hao walikua wakiitwa' Comfort women'.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wanawake wakiwa wameandika miili yao maneno ya kejeli katika maandamano ya kupinga uminywaji wa haki unaofanywa na polisi na mahakama kwa waathirika wa ubakaji.
UK 2012.
56c79a0d1500002b000b0660.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wanaharakati wakipiga salute ya Ki Nazi kupinga mkutano wa chama cha FN uliokuwa ukifanyika chini ya Jengo hilo.
Paris Ufaransa May 2015.
56c799fb1e00002200702731.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Askari akimuelekezea mwanamke bunduki(machine gun) wakati wa maandamano ya kupinga mauaji ya kiholela yanayofanywa na polisi jijini Rio de Jeneiro Brazil mwaka 2007.
56c79a0f1500002b000b0662.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
With all due respect sir, ina maana mtu akikuita Punga ina maana we ni Punga kwa kuwa huwezi kuitwa hivyo bila kuwa na tabia hizo?!
Unaweza itwa mlokole bila kuwa na tabia za kilokole?..
 
Back
Top Bottom