Asprin
Platinum Member
- Mar 8, 2008
- 68,408
- 96,740
Umetuita tuje tufanye nini? Shika adabu yakohahahahhahahahahahah, ngoja niwaite hawa wanajf waone hii picha:
Darmian Mr. MTUI Asprin Joseverest luambo makiadi
Umetuita tuje tufanye nini? Shika adabu yakohahahahhahahahahahah, ngoja niwaite hawa wanajf waone hii picha:
Darmian Mr. MTUI Asprin Joseverest luambo makiadi
Usijali, kuna siku tutaandamana uchi polisi wenyewe wataweka silaha chini watabaki kuangalia papuchi na misambwandaWanawake wa bongo waogaa
HaoSijawaona wanawake wa Uchina tu hapo, sijui kwanini.....
Wick
Tatizo huku hawasimamii wanachokiamini hapo angekamatwa angesema yeye alimaanisha president Magufuli must go.acheni kumnanga Bint wa watu Hilder Newton, hivi kuna dume lolote humu linaweza kusema hadharani hata kwa kutype nyuma ya keybody hayo aliyoyasema au machungu yeyote km sio kujifunika gaguro na mkewe kuogopa migambo au watu wasiojulika?View attachment 1015533
wanapinga nini ??
wanapinga nini ??
aiseehahahahhahahahahahah, ngoja niwaite hawa wanajf waone hii picha:
Darmian Mr. MTUI Asprin Joseverest luambo makiadi
Haha wewe kweli mtendeUsijali, kuna siku tutaandamana uchi polisi wenyewe wataweka silaha chini watabaki kuangalia papuchi na misambwanda
Sent using Jamii Forums mobile app
Dah hii hatari sasa.Askari akimuelekezea mwanamke bunduki(machine gun) wakati wa maandamano ya kupinga mauaji ya kiholela yanayofanywa na polisi jijini Rio de Jeneiro Brazil mwaka 2007.View attachment 1015911
Sent using Jamii Forums mobile app
Unaweza itwa mlokole bila kuwa na tabia za kilokole?..With all due respect sir, ina maana mtu akikuita Punga ina maana we ni Punga kwa kuwa huwezi kuitwa hivyo bila kuwa na tabia hizo?!