gogo la shamba
JF-Expert Member
- Mar 1, 2013
- 6,669
- 2,165
peaneni moyo lakini baada ya uchaguzi mtakimbianani kwa sababu wamefilisika kisiasa
peaneni moyo lakini baada ya uchaguzi mtakimbianani kwa sababu wamefilisika kisiasa
Tunawatakia mafanikio,
Japo ninashangaa sana kwamba Chopa inarusha vipeperushi, this is too low for CHADEMA; ni uchafuzi wa mazingira; wangeweza kufikisha ujumbe kwa kutumia SMS, Radio nk. na hivyo vipeperushi kugawiwa kwa watu moja kwa moja na sio kurusha toka hewani.
If you dont know the importance of saving the environment, try to drink your Money where there is no water.
Hapo kwenye red, nchemba, lusinde, serukamba, wametulia wakitafuta vocabulary mpaya ya mat*si.ni aibu kwa kwa chadema kuelekeza nguvu zao zote kwenye kampeni za udiwani huku wakishindwa kuwawakilisha wananchi ipasavyo bungeni. tumeshuhudia wabunge hao akiwemo lema, lissu na mbowe wakishindwa kutulia na kusimamia mijadala bungeni kwa sababu ya kuratibu kampeni za udiwani
ndio mnataka mchukue nchi mtuenezee yesu wenu co....makafir wakubwa nyie.
This is too low a thinking and you've just cramed about saving the environment. There is no correlation btn flyers and water loss, unless they are using polythine papers. Aren't the papers biodegradable? Are the papers lying around in the streets in Arusha part of the CDM flyers?
ni aibu kwa kwa chadema kuelekeza nguvu zao zote kwenye kampeni za udiwani huku wakishindwa kuwawakilisha wananchi ipasavyo bungeni. tumeshuhudia wabunge hao akiwemo lema, lissu na mbowe wakishindwa kutulia na kusimamia mijadala bungeni kwa sababu ya kuratibu kampeni za udiwani
Tantarira chama chaka la makanjanja via makachero! Vijana wamekua mtaji kwa wanasiasa uchuro! Kama wakina lema na wenzake! Mkiambiwa fanyen kazi nyie mnabaki kusubr cdm iwaletee maendeleo. Mtakaa sana wajinga ndio waliwao. Pole zao wanaochangishwa pesa bila kujua zienda wap. Na wale watu wanaoingia kwenye hyo mikutano wamechoka. Ndio maana wanakuwa na muda wa kuja kupigizana kelele na wanafiki kama Zito na wenzake.
Hapo kwenye red, nchemba, lusinde, serukamba, wametulia wakitafuta vocabulary mpaya ya mat*si.