Picha na habari Live toka uwanjani Arusha

Picha na habari Live toka uwanjani Arusha

Ndugu wana Jf,

Nipo hapa uwanjani Ngarinaro, Arusha tunasubiri viongozi wafike niwape
updates. Leo Chadema wanazindua kampeni za Udiwani kwa kata 4
zilizotangawa.

Kwa sasa Chopa inapita Arusha nzima wakitupa vipeperushi vyenye picha za
wagombea. Bado viongozi hawajafika uwanjani. Ila tayari wagombea wawili
wameshawasili, na wengine wawili ndio wamekwenda kuwachukua. do

Take, Kinachoendelea ni muda uliyotolewa wa wenzetu waislaimu kusali maaana tupo karibu sana na Msikiti umekwisha sasa tunaendelea na Ratiba.
 
hapa ngarna nyomi ya watu usipime.
magamba tumbo linawaka moto
hakuna kata itaenda kwa magamba ninavyoijua CHUGA..!
machali ya ARA kwakweli wamewachoka magamba.
 
Viva Chama cha Demokrasia na Maendeleo kwa wanainchi!


hapa ngarna nyomi ya watu usipime.
magamba tumbo linawaka moto
hakuna kata itaenda kwa magamba ninavyoijua CHUGA..!
machali ya ARA kwakweli wamewachoka magamba.
 
ni aibu kwa kwa chadema kuelekeza nguvu zao zote kwenye kampeni za udiwani huku wakishindwa kuwawakilisha wananchi ipasavyo bungeni. tumeshuhudia wabunge hao akiwemo lema, lissu na mbowe wakishindwa kutulia na kusimamia mijadala bungeni kwa sababu ya kuratibu kampeni za udiwani

Elfu saba waishakupa? Kuratibu mijadala ipi bungeni? Hilo si bunge rafiki yangu. Ni nyumba ya makinda. Alitumwa pale kwa makusudi ya kulinda maslahi ya mafisadi.

Au unadhani hatuoni kinachoendelea humo? Hawa vijana wametuwakilisha vya kutosha na tumelizika. Mbona Ndugai hajaomba ushahidi tena kwa Lema? Serikali yenu ni ya kisanii toka juu mpaka chini ndo maana hata vyombo vya usalama haviaminiki sasa hivi. Kichwa chako hakiwezi kukosa hekima ukategemea mguu kuwa na hekima.

Swali langu kwako; hao waliobaki bungeni (wengi wao CCM) umeridhika na kazi yao kwenye hiyo nyumba ya Makinda?
 
Ndugu wana Jf,

Nipo hapa uwanjani Ngarinaro, Arusha tunasubiri viongozi wafike niwape
updates. Leo Chadema wanazindua kampeni za Udiwani kwa kata 4
zilizotangawa.

Kwa sasa Chopa inapita Arusha nzima wakitupa vipeperushi vyenye picha za
wagombea. Bado viongozi hawajafika uwanjani. Ila tayari wagombea wawili
wameshawasili, na wengine wawili ndio wamekwenda kuwachukua. do

Kinachoendelea ni Utambulisho wa Madiwani kabla ya kuwatambulishe madiwani wateule waombe kura rasmi.
 
Tunawatakia mafanikio,

Japo ninashangaa sana kwamba Chopa inarusha vipeperushi, this is too low for CHADEMA; ni uchafuzi wa mazingira; wangeweza kufikisha ujumbe kwa kutumia SMS, Radio nk. na hivyo vipeperushi kugawiwa kwa watu moja kwa moja na sio kurusha toka hewani.

If you dont know the importance of saving the environment, try to drink your Money where there is no water.

Kwenda zako we ungetumiwa sms ungeziona vp pcha za wagombea?
 
Ndugu wana Jf,

Nipo hapa uwanjani Ngarinaro, Arusha tunasubiri viongozi wafike niwape
updates. Leo Chadema wanazindua kampeni za Udiwani kwa kata 4
zilizotangawa.

Kwa sasa Chopa inapita Arusha nzima wakitupa vipeperushi vyenye picha za
wagombea. Bado viongozi hawajafika uwanjani. Ila tayari wagombea wawili
wameshawasili, na wengine wawili ndio wamekwenda kuwachukua. do

Mh Lema anahutubia na kuelezea Tatizo la Udini linalolikabili Taifa. Serikali ya chama cha mapinduzi inafanya probaganda za udini na ndio waasisi wa udini.
 
si makosa yako maana hujui njia za kufikisha ujumbe ulivyotofauti

Nimesema hayo kwa nia njema kabisa, kitaalamu na wala sio kisiasa; unachoniambia sikijui ni kwa sababu hunifahamu; Kuna kitu gani cha ajabu nilichosema!

Anyway, mleta mada tupe updates
 
Picha wapi ni uwongo huo tunataka picha za chopa. Watu na wabjnge pia wagombea.
 
Ndugu wana Jf,

Nipo hapa uwanjani Ngarinaro, Arusha tunasubiri viongozi wafike niwape
updates. Leo Chadema wanazindua kampeni za Udiwani kwa kata 4
zilizotangawa.

Kwa sasa Chopa inapita Arusha nzima wakitupa vipeperushi vyenye picha za
wagombea. Bado viongozi hawajafika uwanjani. Ila tayari wagombea wawili
wameshawasili, na wengine wawili ndio wamekwenda kuwachukua.

kamanda lema anawatambulisha Madawani sasa na kuwaombea Kura kila mmoja.
 
Tantarira chama chaka la makanjanja via makachero! Vijana wamekua mtaji kwa wanasiasa uchuro! Kama wakina lema na wenzake! Mkiambiwa fanyen kazi nyie mnabaki kusubr cdm iwaletee maendeleo. Mtakaa sana wajinga ndio waliwao. Pole zao wanaochangishwa pesa bila kujua zienda wap. Na wale watu wanaoingia kwenye hyo mikutano wamechoka. Ndio maana wanakuwa na muda wa kuja kupigizana kelele na wanafiki kama Zito na wenzake.
Wivu wa kike uliojaa harufu ya ukame wa fikra!!!
 
ni aibu kwa kwa chadema kuelekeza nguvu zao zote kwenye kampeni za udiwani huku wakishindwa kuwawakilisha wananchi ipasavyo bungeni. tumeshuhudia wabunge hao akiwemo lema, lissu na mbowe wakishindwa kutulia na kusimamia mijadala bungeni kwa sababu ya kuratibu kampeni za udiwani
Wivu wa kike uliosheheni ukame wa fikra!!!
 
ni aibu kwa kwa chadema kuelekeza nguvu zao zote kwenye kampeni za udiwani huku wakishindwa kuwawakilisha wananchi ipasavyo bungeni. tumeshuhudia wabunge hao akiwemo lema, lissu na mbowe wakishindwa kutulia na kusimamia mijadala bungeni kwa sababu ya kuratibu kampeni za udiwani

ulitaka waelekeze maxxxkoxxxni kwako....nchi hi mmeuza yenu na hao wa kina nape...
 
ni aibu kwa kwa chadema kuelekeza nguvu zao zote kwenye kampeni za udiwani huku wakishindwa kuwawakilisha wananchi ipasavyo bungeni. tumeshuhudia wabunge hao akiwemo lema, lissu na mbowe wakishindwa kutulia na kusimamia mijadala bungeni kwa sababu ya kuratibu kampeni za udiwani

Hivi huko MGAMBANI nako kuna Wabunge wa wananchi? Mbona wote tunawaona wamekuwa wabunge wa Serikali ya CCM!! Maana kazi zote za kujibu malalamiko ya wananchi zimekasimiwa kwa Wabunge wa MAGAMBA. Badala ya kuihiji serikali, wao wamegeuka kuwa wasemaji wa Serikali huku Mawaziri tukikutana/ kupishana nao mitaani waki ponda raha.
 
Elfu saba waishakupa? Kuratibu mijadala ipi bungeni? Hilo si bunge rafiki yangu. Ni nyumba ya makinda. Alitumwa pale kwa makusudi ya kulinda maslahi ya mafisadi.

Au unadhani hatuoni kinachoendelea humo? Hawa vijana wametuwakilisha vya kutosha na tumelizika. Mbona Ndugai hajaomba ushahidi tena kwa Lema? Serikali yenu ni ya kisanii toka juu mpaka chini ndo maana hata vyombo vya usalama haviaminiki sasa hivi. Kichwa chako hakiwezi kukosa hekima ukategemea mguu kuwa na hekima.

Swali langu kwako; hao waliobaki bungeni (wengi wao CCM) umeridhika na kazi yao kwenye hiyo nyumba ya Makinda?

Mkuu Kijitonyama!

Heshima kwako.

Mwambie huyo Mbulula arejee kile kikatuni cha Wakenye kuhusu Bunge la Tanzania. Nadhani pale ndio ataona jinsi MAGAMBA walivyo lifanya Bunge letu lidharauliwe na kila nchi Duniani.
Ule ndio ukeli wenyewe bila chembe ya uongo.
 
Back
Top Bottom