nngu007
JF-Expert Member
- Aug 2, 2010
- 15,860
- 5,803
OCT092013
Akilikagua gari lake.
Trafiki akiwa eneo la ajali.

Gari la Kibonde likiwa eneo la round about ya kuelekea Mlimani City baada ya ajali.

Trafiki akiwa eneo la ajali.
Fundi akirekebisha gari hilo baada ya ajali.

Mtangazaji wa Clouds FM, Ephraim Kibonde amepata ajali ya gari leo asubuhi katika barabara ya Sam Nujoma kwenye round about ya kuelekea Mlimani City. Gari alilokuwa anaendesha Kibonde aina ya Toyota Carina lenye nama za usajili T 733 BVE limeharibika kwa mbele katika ajali hiyo.
(Picha: Chande Abdallah / GPL)
Akilikagua gari lake.
Trafiki akiwa eneo la ajali.

Gari la Kibonde likiwa eneo la round about ya kuelekea Mlimani City baada ya ajali.

Trafiki akiwa eneo la ajali.
Fundi akirekebisha gari hilo baada ya ajali.

Mtangazaji wa Clouds FM, Ephraim Kibonde amepata ajali ya gari leo asubuhi katika barabara ya Sam Nujoma kwenye round about ya kuelekea Mlimani City. Gari alilokuwa anaendesha Kibonde aina ya Toyota Carina lenye nama za usajili T 733 BVE limeharibika kwa mbele katika ajali hiyo.
(Picha: Chande Abdallah / GPL)
