PICHA: Mkutano wa CHADEMA Jijini Arusha, Sept 25, 2012 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: Mkutano wa CHADEMA Jijini Arusha, Sept 25, 2012

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crashwise, Sep 25, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,172
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    Mkutano wa chama cha demokrasia na maendeleo katika picha, mkutano huo umefanyika baada ya ukuzuiwa kwa takribani siku nne kwasababu mbalimbali ikiwemo kunyimwa uwanja wa NMC na Leo umefanyika kwenye stand ndogo ya Nduruma karibu kabisa na hospitali ya Levolosi..

    Ikumbukwe chama cha CUF juzi jumapili kilishindwa kufanya mkutano wake kwenye uwanja wa soko la Mbauda baada ya kukomea watu kumi na moja tu.

    [​IMG]

    [​IMG]
    Kamanda Lema akiwa na Kamanda Joshua Nasari..

    [​IMG]
    Kamanda Nasari akiongea na wakazi wa mjini Arusha...

    [​IMG]
    Allly Bananga huyu ni kamanda aliyetokea kwa magamba anakuja kwa fujo sana kifupi nijembe...

    ====================
     

    Attached Files:

  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 24,113
    Likes Received: 3,036
    Trophy Points: 280
    mkuu nimeshuhudia.....kulikuwa nyomi mbaya.....
     
  3. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 536
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Pamoja kamanda songa mbele
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,172
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    -katika mkutano huo Lema amewaasa wamachinga kutokugombana wao kwa wao baada ya wengine kupatiwa eneo la kufanyia biashara huku wenzao wakikosa na waliopata hawaonyeshi kuwa hangaikia wenzao.
    -amewaomba watanzania wote wapenda haki wa ombe siyo lema kurudishwa ubunge bali haki itendeke.
    -Kambeni za uchuguzi mdogo zitanza tarehe 03.10.2012
     
  5. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,727
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha, CUF bwana, eti ndio walisema wanakuja kuvunja ngome ya chadema Arusha, naona wamerudi kimya kimya kwa mume wao wakamwambia, 'labda uende wewe sisi tumeshindwa'.
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,172
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    Mbona hukunitafuta...lol
     
  7. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,698
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Sasa wewe crashwise mkutano wa cuf na chadema inahusianaje? Au ni kwa vile cuf hawakupata watu.
     
  8. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa anamatani sana, watu kumi na moja tu???? jamani
     
  9. M

    Molemo JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,287
    Likes Received: 580
    Trophy Points: 280
    CCM B aka CUF mpooo?
     
  10. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,627
    Likes Received: 9,841
    Trophy Points: 280
    sasa mkuu hao watu kumi na moja ni JUMLA YA VIONGOZI NA WAFUASI WAO au ni WAFUASI PEKEE au ni WAFUNGA SPEEKER na WAPAMBA UWANJA??
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,172
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    ieleweke ninapoisema CUF ninaisema CCM.. na CCM ndicho chama tunacho taka kukiondoa...........
     
  12. Miaghay

    Miaghay JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,475
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    Mh..!!
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,172
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    Ukitoa idadi ya viongozi na wapambe wao...
     
  14. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #14
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,340
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    people power ni mwendo wa m4c till T2015cdm.viva cdm
     

    Attached Files:

  15. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,371
    Likes Received: 628
    Trophy Points: 280
    Siasa za Arusha twazijua wana-Arusha, siyo zile za kufunga ndoa then unatoka nje na kusema bwanangu mbaya while usiku waenda lala naye na wana wamzalia. CUF bhana! Nway nilikuwepo na ule umati ni ishara ya weledi wa wana-CDM Arusha. CDM 4EVER.
     
  16. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #16
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 7,156
    Likes Received: 1,249
    Trophy Points: 280
    M4C, hasalimiki mtu hapa
     
  17. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #17
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,103
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    sasa hawa jamaa CCM si ndio watachukia kabisa, utasikia uwanja huu noa sas tunawaleta wakina mama
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,172
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    Hakika Arusha ni CHADEMA na tunapaswa kutafuta uwanja wa kufanyia mikutano maana sioni uwanja hapa mjini unao weza kukizi mahitaji ya chadema....
     
  19. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #19
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 31,198
    Likes Received: 10,540
    Trophy Points: 280
    Nimepata faraja ya ajab baada ya kuona picha hii....
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,172
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    Nini tatizo..lol hiyo ndiyo chadema
     
Loading...