mkutano wa Chadema Arusha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mkutano wa Chadema Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpalu, Sep 25, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,487
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Lema akiunguruma muda huu kiwanja kipya maeneo ya Kilombero Jijini Arusha baada ya kushindwa kufanya hivyo wiki iliyopita pale NMC palipogeuzwa eneo la biashara ya machinga!! Lema bado yuko jukwaani muda huu


    [​IMG]
     
  2. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 468
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kuwa RC amekuja kuishuhulikia CHADEMA ili amejipanga kupambana naye
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,617
    Likes Received: 8,407
    Trophy Points: 280
    Tunafuatilia mkuu.
     
  4. HUGO CHAVES

    HUGO CHAVES JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,810
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    mkuu kumbuka ma RC WOTE ni ccm hawana kazi nzito ya kusumbua kichwa ,hivyo wanapopata kazi ya kusisimua bongo zao huamka na kujikuta wanasahau wapo kwa kazi za kitaifa na sio kuhangaika na vyama ,hili ni tatizo kwa wananchi wanabeba jukumu kubwa la kulipia mishahara ,magari makubwa ,ofisi kubwa ,posho nono..hili ni tatizo .tuliangalie kupitia katiba mpya umuhimu wa ofisi hizi R.C NA D C
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Lema amesema kuwa uwanja wa kilombero ni wa machinga, na ule wa nmc kupewa machinga wameingizwa chaka!

    Anasema serikali watuonyeshe uwanja wa wazi kwa wana Arusha!

    Nmc hakuna choo, hakuna social facilities, yaani ni kama wamewa dump.

    Mvua ikinyesha nmc hakufai, machinga wote warudi mjini!
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Tanzania hakuna usalama wa taifa, kuna usalama wa majambazi
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Lema: Makamanda hamuhitaji degree wala phd kudai haki zenu
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Tarehe mbili mwezi wa kumi tutakuwa mahakamani, watakuwepo makamanda wa chama akina lissu, mbowe na dr.
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,112
    Likes Received: 2,218
    Trophy Points: 280
    M4C with no apology,We warned 'em!!!
     
  10. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,328
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Ni bahati mbaya sana sitaweza kuwahi mkutano. Tunaomba makamanda mliopo mtupiamo na picha!
     
  11. LESIRIAMU

    LESIRIAMU JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 3,604
    Likes Received: 1,553
    Trophy Points: 280
    Giving sasa Lema anasema siku akisaliti harakati za ukombozi Mungu achukue roho yake
     
  12. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,328
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Ofcouse akitusaliti, akafie mbali!
     
  13. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #13
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,928
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Anamaanisha nini?
     
  14. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #14
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    adhabu ya usaliti inajulikana kwa watu wa arusha inajulikana!
     
  15. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,906
    Likes Received: 1,061
    Trophy Points: 280
    Ebu tupieni picha za kutosha basi
     
  16. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #16
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuku dume is there on the keyboard for more updates
     
  17. M

    Molemo JF-Expert Member

    #17
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    M4C with no Apology.CCM B mpooo?
     
  18. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #18
    Sep 25, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 10,390
    Likes Received: 1,850
    Trophy Points: 280
    Ukombozi upi wa wachaga au? Lema hajitambui anaongea nonsense..
     
  19. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #19
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,814
    Likes Received: 571
    Trophy Points: 280
    usilitaje bure jina la mke wa mtu
     
  20. M

    Movement 4 Change Member

    #20
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na hii ndiyo peoples power
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...