Picha: Mikutano na Dr.slaa ni Taabani huko Tabora


Exaud Mamuya

Exaud Mamuya

Verified Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
403
Likes
2
Points
35
Exaud Mamuya

Exaud Mamuya

Verified Member
Joined Jul 26, 2011
403 2 35
Hali ya kisiasa ya Slaa inaendelea kuwa Doro sana kutokana na kila iitwapo leo,Watu wanazidi kumpuuzia hata kususia kufika kwenye mikutano yake.
Tazama picha hizi namna watu walivyomwacha solemba Dr.slaa kwenye mikutano huko Tabora.Pole sana Dr.slaa ni dhambi za kuua vipaji vya wanasiasa wadogo ndio Inakutafuna.a



We leta danganya toto tu hapa ila ukweli unaujua. Hakuna kama Chadema kwa sasa.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,229
Likes
14,230
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,229 14,230 280
Babu akisimulia hadithi mchana kweupe
Imekuwa hadithi nasio picha tena...

Kwi kwi kwi hii ni dalili ya watu waliochanganyikiwa..
 
M

Mwanafunzimg

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
393
Likes
27
Points
45
M

Mwanafunzimg

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2012
393 27 45
Imekuwa hadithi nasio picha tena...

Kwi kwi kwi hii ni dalili ya watu waliochanganyikiwa..
Anaye waaribu ni aliyewatuma hivyo ni kuwahurumia.............
 
foshizzle

foshizzle

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2013
Messages
377
Likes
1
Points
0
foshizzle

foshizzle

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2013
377 1 0
Kijijini ulitaka watu wangapi? hao hao wanatosha. Mtu mmoja aliyejitambua ni bora kuliko watu 100 walio pumbazwa na ccm
 
Pyepye shola

Pyepye shola

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2013
Messages
296
Likes
2
Points
0
Pyepye shola

Pyepye shola

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2013
296 2 0
Mikutano ya ccm kule mby walikuwa wanakodi wanachama toka wilaya zngne il angalau waonekane weng nani hajui hilo??! Cdm ni kama tanu miaka ya 50s wakat wananch wakidai uhuru huku babu yangu akiongoza harakat za people wa ileje... Rest in peace my grandfaza... Bt uhuru mlopigania jamaa wameuweka mfukoni they do whatever thy dream wth their wife in their beds... kudadeki ccm
 
Pyepye shola

Pyepye shola

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2013
Messages
296
Likes
2
Points
0
Pyepye shola

Pyepye shola

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2013
296 2 0
Mikutano ya ccm kule mby walikuwa wanakodi wanachama toka wilaya zngne il angalau waonekane weng nani hajui hilo??! Cdm ni kama tanu miaka ya 50s wakat wananch wakidai uhuru huku babu yangu akiongoza harakat za people wa ileje... Rest in peace my grandfaza... Bt uhuru mlopigania jamaa wameuweka mfukoni they do whatever thy dream wth their wife in their beds... kudadeki
 
SOCIOLOGISTTZ

SOCIOLOGISTTZ

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2013
Messages
2,604
Likes
40
Points
145
SOCIOLOGISTTZ

SOCIOLOGISTTZ

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2013
2,604 40 145
mACCM yameyataka yenyewe....nadhani mpaka hapo wataendelea kucheza mziki wa chadema
 
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
3,897
Likes
409
Points
180
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
3,897 409 180
ha ha ha ha haaaaaaa anatia huruma mpaka raha
 
F

fmuhindo

Senior Member
Joined
Dec 8, 2013
Messages
116
Likes
0
Points
0
F

fmuhindo

Senior Member
Joined Dec 8, 2013
116 0 0
Niseme tu kwamba ccm msitake kutuletea ngojera nyingi mkubali msikubali asilimia 99% ya watanzania hawaipendi ccm kwa namna ccm ilivyo liangamiza taifa letu. CCM ni janga la kitaifa. pengine ili watanzania waweze walau kukubaliana na chochote mnachosema chukueni hatua kali kukomesha Ufisadi/Ujangili/Ujambazi wa ardhi/wizi wa fedha/utoroshaji wa wanyama/mauaji ya raia nk matendo haya yanafanywa na ccm. Hakuna mtu anayeweza kukubali wala kusikiliza maneno ya kada yeyete wa ccm maana kila likada la ccm lipo kwa ajili ya ujangili/wizi/ujambazi/kuua/kupora ardhi kama kule Mwanza liccm moja limegongwa kisawasawa kwa ujambazi wa ardhi/ Mabadiliko yatakayoleta heshima ktk utawala hayaepukiki kwa lolote lile hata kama mtaleta propaganda nyingi ni bure tu. Hao watu wanatosha wanasubili tu kuiangamiza jambazi/fisadi ccm 2015
Nitumie kwanjia ya Three Signatories wa pale Ufipa street.Kubwa unaona namna Mzee anavyoporomoka kwa kasi?
 
F

fmuhindo

Senior Member
Joined
Dec 8, 2013
Messages
116
Likes
0
Points
0
F

fmuhindo

Senior Member
Joined Dec 8, 2013
116 0 0
Niseme tu kwamba ccm msitake kutuletea ngojera nyingi mkubali msikubali asilimia 99% ya watanzania hawaipendi ccm kwa namna ccm ilivyo liangamiza taifa letu. CCM ni janga la kitaifa. pengine ili watanzania waweze walau kukubaliana na chochote mnachosema chukueni hatua kali kukomesha Ufisadi/Ujangili/Ujambazi wa ardhi/wizi wa fedha/utoroshaji wa wanyama/mauaji ya raia nk matendo haya yanafanywa na ccm. Hakuna mtu anayeweza kukubali wala kusikiliza maneno ya kada yeyete wa ccm maana kila likada la ccm lipo kwa ajili ya ujangili/wizi/ujambazi/kuua/kupora ardhi kama kule Mwanza liccm moja limegongwa kisawasawa kwa ujambazi wa ardhi/ Mabadiliko yatakayoleta heshima ktk utawala hayaepukiki kwa lolote lile hata kama mtaleta propaganda nyingi ni bure tu. Hao watu wanatosha wanasubili tu kuiangamiza jambazi/fisadi ccm 2015
 
F

fmuhindo

Senior Member
Joined
Dec 8, 2013
Messages
116
Likes
0
Points
0
F

fmuhindo

Senior Member
Joined Dec 8, 2013
116 0 0
ha ha ha ha haaaaaaa anatia huruma mpaka raha
Niseme tu kwamba ccm msitake kutuletea ngojera nyingi mkubali msikubali asilimia 99% ya watanzania hawaipendi ccm kwa namna ccm ilivyo liangamiza taifa letu. CCM ni janga la kitaifa. pengine ili watanzania waweze walau kukubaliana na chochote mnachosema chukueni hatua kali kukomesha Ufisadi/Ujangili/Ujambazi wa ardhi/wizi wa fedha/utoroshaji wa wanyama/mauaji ya raia nk matendo haya yanafanywa na ccm. Hakuna mtu anayeweza kukubali wala kusikiliza maneno ya kada yeyete wa ccm maana kila likada la ccm lipo kwa ajili ya ujangili/wizi/ujambazi/kuua/kupora ardhi kama kule Mwanza liccm moja limegongwa kisawasawa kwa ujambazi wa ardhi/ Mabadiliko yatakayoleta heshima ktk utawala hayaepukiki kwa lolote lile hata kama mtaleta propaganda nyingi ni bure tu. Hao watu wanatosha wanasubili tu kuiangamiza jambazi/fisadi ccm 2015
 
F

fmuhindo

Senior Member
Joined
Dec 8, 2013
Messages
116
Likes
0
Points
0
F

fmuhindo

Senior Member
Joined Dec 8, 2013
116 0 0
mACCM yameyataka yenyewe....nadhani mpaka hapo wataendelea kucheza mziki wa chadema
Niseme tu kwamba ccm msitake kutuletea ngojera nyingi mkubali msikubali asilimia 99% ya watanzania hawaipendi ccm kwa namna ccm ilivyo liangamiza taifa letu. CCM ni janga la kitaifa. pengine ili watanzania waweze walau kukubaliana na chochote mnachosema chukueni hatua kali kukomesha Ufisadi/Ujangili/Ujambazi wa ardhi/wizi wa fedha/utoroshaji wa wanyama/mauaji ya raia nk matendo haya yanafanywa na ccm. Hakuna mtu anayeweza kukubali wala kusikiliza maneno ya kada yeyete wa ccm maana kila likada la ccm lipo kwa ajili ya ujangili/wizi/ujambazi/kuua/kupora ardhi kama kule Mwanza liccm moja limegongwa kisawasawa kwa ujambazi wa ardhi/ Mabadiliko yatakayoleta heshima ktk utawala hayaepukiki kwa lolote lile hata kama mtaleta propaganda nyingi ni bure tu. Hao watu wanatosha wanasubili tu kuiangamiza jambazi/fisadi ccm 2015
 
F

fmuhindo

Senior Member
Joined
Dec 8, 2013
Messages
116
Likes
0
Points
0
F

fmuhindo

Senior Member
Joined Dec 8, 2013
116 0 0
Kijijini ulitaka watu wangapi? hao hao wanatosha. Mtu mmoja aliyejitambua ni bora kuliko watu 100 walio pumbazwa na ccm
Niseme tu kwamba ccm msitake kutuletea ngojera nyingi mkubali msikubali asilimia 99% ya watanzania hawaipendi ccm kwa namna ccm ilivyo liangamiza taifa letu. CCM ni janga la kitaifa. pengine ili watanzania waweze walau kukubaliana na chochote mnachosema chukueni hatua kali kukomesha Ufisadi/Ujangili/Ujambazi wa ardhi/wizi wa fedha/utoroshaji wa wanyama/mauaji ya raia nk matendo haya yanafanywa na ccm. Hakuna mtu anayeweza kukubali wala kusikiliza maneno ya kada yeyete wa ccm maana kila likada la ccm lipo kwa ajili ya ujangili/wizi/ujambazi/kuua/kupora ardhi kama kule Mwanza liccm moja limegongwa kisawasawa kwa ujambazi wa ardhi/ Mabadiliko yatakayoleta heshima ktk utawala hayaepukiki kwa lolote lile hata kama mtaleta propaganda nyingi ni bure tu. Hao watu wanatosha wanasubili tu kuiangamiza jambazi/fisadi ccm 2015
 
F

fmuhindo

Senior Member
Joined
Dec 8, 2013
Messages
116
Likes
0
Points
0
F

fmuhindo

Senior Member
Joined Dec 8, 2013
116 0 0
kwani ulitaka ajaze kama FIESTA
Niseme tu kwamba ccm msitake kutuletea ngojera nyingi mkubali msikubali asilimia 99% ya watanzania hawaipendi ccm kwa namna ccm ilivyo liangamiza taifa letu. CCM ni janga la kitaifa. pengine ili watanzania waweze walau kukubaliana na chochote mnachosema chukueni hatua kali kukomesha Ufisadi/Ujangili/Ujambazi wa ardhi/wizi wa fedha/utoroshaji wa wanyama/mauaji ya raia nk matendo haya yanafanywa na ccm. Hakuna mtu anayeweza kukubali wala kusikiliza maneno ya kada yeyete wa ccm maana kila likada la ccm lipo kwa ajili ya ujangili/wizi/ujambazi/kuua/kupora ardhi kama kule Mwanza liccm moja limegongwa kisawasawa kwa ujambazi wa ardhi/ Mabadiliko yatakayoleta heshima ktk utawala hayaepukiki kwa lolote lile hata kama mtaleta propaganda nyingi ni bure tu. Hao watu wanatosha wanasubili tu kuiangamiza jambazi/fisadi ccm 2015
 
F

fmuhindo

Senior Member
Joined
Dec 8, 2013
Messages
116
Likes
0
Points
0
F

fmuhindo

Senior Member
Joined Dec 8, 2013
116 0 0
Niseme tu kwamba ccm msitake kutuletea ngojera nyingi mkubali msikubali asilimia 99% ya watanzania hawaipendi ccm kwa namna ccm ilivyo liangamiza taifa letu. CCM ni janga la kitaifa. pengine ili watanzania waweze walau kukubaliana na chochote mnachosema chukueni hatua kali kukomesha Ufisadi/Ujangili/Ujambazi wa ardhi/wizi wa fedha/utoroshaji wa wanyama/mauaji ya raia nk matendo haya yanafanywa na ccm. Hakuna mtu anayeweza kukubali wala kusikiliza maneno ya kada yeyete wa ccm maana kila likada la ccm lipo kwa ajili ya ujangili/wizi/ujambazi/kuua/kupora ardhi kama kule Mwanza liccm moja limegongwa kisawasawa kwa ujambazi wa ardhi/ Mabadiliko yatakayoleta heshima ktk utawala hayaepukiki kwa lolote lile hata kama mtaleta propaganda nyingi ni bure tu. Hao watu wanatosha wanasubili tu kuiangamiza jambazi/fisadi ccm 2015
 
F

fmuhindo

Senior Member
Joined
Dec 8, 2013
Messages
116
Likes
0
Points
0
F

fmuhindo

Senior Member
Joined Dec 8, 2013
116 0 0
Mikutano ya ccm kule mby walikuwa wanakodi wanachama toka wilaya zngne il angalau waonekane weng nani hajui hilo??! Cdm ni kama tanu miaka ya 50s wakat wananch wakidai uhuru huku babu yangu akiongoza harakat za people wa ileje... Rest in peace my grandfaza... Bt uhuru mlopigania jamaa wameuweka mfukoni they do whatever thy dream wth their wife in their beds... kudadeki ccm
Niseme tu kwamba ccm msitake kutuletea ngojera nyingi mkubali msikubali asilimia 99% ya watanzania hawaipendi ccm kwa namna ccm ilivyo liangamiza taifa letu. CCM ni janga la kitaifa. pengine ili watanzania waweze walau kukubaliana na chochote mnachosema chukueni hatua kali kukomesha Ufisadi/Ujangili/Ujambazi wa ardhi/wizi wa fedha/utoroshaji wa wanyama/mauaji ya raia nk matendo haya yanafanywa na ccm. Hakuna mtu anayeweza kukubali wala kusikiliza maneno ya kada yeyete wa ccm maana kila likada la ccm lipo kwa ajili ya ujangili/wizi/ujambazi/kuua/kupora ardhi kama kule Mwanza liccm moja limegongwa kisawasawa kwa ujambazi wa ardhi/ Mabadiliko yatakayoleta heshima ktk utawala hayaepukiki kwa lolote lile hata kama mtaleta propaganda nyingi ni bure tu. Hao watu wanatosha wanasubili tu kuiangamiza jambazi/fisadi ccm 2015
 

Forum statistics

Threads 1,264,299
Members 486,270
Posts 30,179,486