Picha: Mikutano na Dr.slaa ni Taabani huko Tabora

Taswira

JF-Expert Member
Sep 23, 2012
1,198
0
Hali ya kisiasa ya Slaa inaendelea kuwa Doro sana kutokana na kila iitwapo leo,Watu wanazidi kumpuuzia hata kususia kufika kwenye mikutano yake.
Tazama picha hizi namna watu walivyomwacha solemba Dr.slaa kwenye mikutano huko Tabora.Pole sana Dr.slaa ni dhambi za kuua vipaji vya wanasiasa wadogo ndio Inakutafuna.a



 

wauwau

JF-Expert Member
Apr 6, 2012
705
170
Hata hao waliokuja walikuwa wakimshangaa tu. Watoto kawapotezea muda wangecheza ready yao.Mburura wa bavicha huwezi kuwaona hapa na wakicha watakwambia picha za kuchorwa hizo!!!!!!!!!!Ahaaaaaaaaaaaaaaaa
 

jerry voice

Member
Dec 16, 2013
10
0
Nionavyo mimi hyo picha ya kutengeneza haina mashiko kabisa kwa watu wenye uwezo wa kufikiria kiakili hvyo tusiamini katika hyo picha ni propaganda tu.
 

Taswira

JF-Expert Member
Sep 23, 2012
1,198
0
Nionavyo mimi hyo picha ya kutengeneza haina mashiko kabisa kwa watu wenye uwezo wa kufikiria kiakili hvyo tusiamini katika hyo picha ni propaganda tu.

Ni kawaida sana nyie MM kulalamika hata kwenye ukweli wa wazi wazi,Imetengezwa???Hii ndio hali halisi ya kuchuja kwa slaa kisiasa
 

1954tanu

JF-Expert Member
Jul 19, 2013
1,041
1,250
Mmmmmm......mzee apumzike tu awaachie kina Lissu

Hapa siyo Tabora picha ya kutengenezwa

Hata hao waliokuja walikuwa wakimshangaa tu. Watoto kawapotezea muda wangecheza ready yao.Mburura wa bavicha huwezi kuwaona hapa na wakicha watakwambia picha za kuchorwa hizo!!!!!!!!!!Ahaaaaaaaaaaaaaaaa

Taswira unastahili buku 14 aisee... I can see your working double shift...

 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom