Picha: Mapokezi ya Freeman Mbowe Dar | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha: Mapokezi ya Freeman Mbowe Dar

Discussion in 'Jamii Photos' started by Msanii, Jun 7, 2011.

  1. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,418
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    [​IMG]




    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Thanks bro! Nimeanza vizuri siku ingawa TANESCO wamekata umeme!
     
  3. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 5,783
    Likes Received: 2,173
    Trophy Points: 280
    haahaa jembe la CCM, wameingia gharama kibao kumpeleka arusha.
     
  4. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapa ndipo panapotoa direction ya kulikomboa taifa... Democracy inagharama zake na kina mbowe ndo wanalipa gharama kwa kuteswa na kuonea kama anavyofanya Besigye Uganda
     
  5. M

    MPG JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nguvu ya uma imeonekana,walikuwa wanabeep ccm,VIVA CHADEMA
     
  6. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,586
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    HTML:
    
    
    Yaani, wanatakiwa watuambie gharama iliyotumika tujue kama inalingana na tukio zima. hii ni kodi yetu bana.
     
  7. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,734
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Na hapo kwenye gharama za kumpeleka Mbowe Arusha lazima jamaa watakuwa wamechakachua vibaya sana.,hebu watupe mahesabu kama hujaambiwa zoezi zima liligharimu bilioni 1
     
  8. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Duuuuuh kweli kazi ipo, naona CDM wamejipanga kwa propaganda saizi vizuri sana, mahakama na polisi vilitegemea vingemnukisha Mbowe kwa wanachama wa CDM na wananchi kwa ujumla kumbea ndiyo kwanza wamemuongezea umaarufu. Kweli ukimpiga chura teke ni kumpunguzia safari tu.
     
  9. W

    We can JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 681
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wanaomshauri Mheshimiwa mwenye nyumba wanatakiwa kuwa makini au basi dhamira yao ijulikane... kwani kwa kufanya hivi, wanamwaga PETROLI kwenye nyumba ya majani makavu.....
     
  10. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Safi sana CDM inakuwa kwa kasi ya ajabu!!
     
  11. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,188
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    kweli tanzania itajengwa na vijana wa sasa
     
  12. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,752
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Hili liko wazi lolote lile CCM NA MAGAMBA YAO watakalo lifanya juu ya viongozi wa CDM wajue watanzania tupo nyuma yao.
    Dodoma askari wanaaha kuzuiya mapokezi ya kiongozi wa kambi ya upinzani kupokekelwa.
     
  13. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,260
    Likes Received: 7,080
    Trophy Points: 280
    CCM bana...hizo si kodi zetu zinateketea kweli?? Yaani mkodishe ndege kumpleka mtu Arusha?? Ingekua mama mjamzito anahitaji hata fuso ya serikali imuwahishe hospitali ingekuwa bonge la ishu..shenz.........zao kabisa
     
  14. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    A fugitive at large.
     
  15. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2011
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,418
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Magamba hayakosi majibu mepesi................
     
  16. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inapendeza na magamba lazima waogope
     
  17. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #17
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,885
    Likes Received: 19,429
    Trophy Points: 280
    Hongera sana Mbowe kwa ku-renew dhamana na pole sana kwa kuswekwa "andar" kwa siku tatu, nakuasa tu, wewe ukiwa ni kiongozi wa chama na unaependwa na walalahoi wengi wa mikoa ya Kaskazini, siku zingine usicheze na Mahakama, fata nyayo za Slaa, mwenzako aliposikia anaitwa akaacha mambo yoote akaenda haraka kuripoti.
     
  18. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #18
    Jun 7, 2011
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sakata lote hili ni kumwongezea umaarufu Mheshimiwa Freeman Mbowe. Serikali inatakiwa itafute mbinu nyingine za kupingana na upinzani nchini.
     
  19. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #19
    Jun 7, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,567
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Naona Nape kawapata kweli kweli, manake jana alikuwa anajisifia kwamba sasahivi vijana wake wako kazini.

    Bahati mbaya sana wewe badala ya kutumia walau akili yako kidogo tu kujenga hoja, umegeuka kuwa debe.

    Watu wamejitokeza kwa wingi dar pasipokujali kabila wala dini zao wewe unakurupuka na mambo yako ya kibaguzi.

    Sasa endeleeni kuimba kaskazini, siku mkishituka kusini nayo imegeuka kuwa kaskazini!!
     
  20. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #20
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    The following user Groaned you for the useless post
    Fellow tablet1
     
Loading...