PICHA: Majambazi wakamatwa Kariakoo

PICHA: Majambazi wakamatwa Kariakoo

Pengine ni Muhindi wa K/koo mmatumbi kama sisi, wapo wahindi ambao ni raia wa Tanzania tusubirini habari kamili kabla ya kumaliza maneno yote, na wapo hata waarabu wanaonekana rangi hizo kwa kuchanganya changanya damu.
Lawama nyingi za kuchangia hiyo damu ziwaendee nyinyi
 
Majambazi wakamatwa Kariakoo akiwemo raia wa India.

Tarifa zaidi zinakuja...
c58584bf-b725-4e2e-8f4d-8de37bc56340.jpg



3496e5cd-7960-40b2-a28d-8f801881e9ac.jpg

12eed5b4-d74c-43a8-8b06-b8ee6807631e.jpg
Tumsifu
. . . . . . . . Auwiiiiiiiiie yeuwiiiiiiio
 
Nilikuwa mitaa hiyo muda tukio linatokea. Ilikuwa mida ya SAA tano mtaa wa Swahili.
Walivamia nyumba moja hapo Na kuingia katika Ghorofa ya juu kabisa, wakamfunga Dada wa kazi mdomo. Walichokuwa wanatafuta katika nyumba hiyo hakijukikani. Yule Dada alifanikiwa kutoka kwa kuruka dirishani (tukio hilo ndio lilivuta watu wakidhani Ana ugonjwa wa akili au malaria imepanda kichwani). Alifanikiwa kupitia zile nyaya nyaya sijui ni za umeme au simu na kushuka hadi ghorofa ya kwanza ambapo alidakwa Na waliokuwa hapo. Ndio akatoa nguo aliyofungwa mdomoni Na kupiga kelele kuwa kuna majambazi katika nyumba hiyo.
Nadhani alipotoka nao jamaa walitoka Na alipopiga kelele aliwaona wakiwa chini hapo ndio akasema ni hao. Jamaa wakashushiwa kipigo Na Askari walikuwa wameshafika tayari.
Nadhani walikuwa ni wezi tu wa kawaida maana hawakuwa Na silaha yoyote.
Kumbe hawakuwa na silaha, basi ni vibaka tu hao
 
Wapigwe tu! Kuna vitu vingine unaanza na msamaha kwanza kwa Mungu then unaendeleza .hawana ubinadamu hata kidogo hao! Fools!
 
Nilikuwa mitaa hiyo muda tukio linatokea. Ilikuwa mida ya SAA tano mtaa wa Swahili.
Walivamia nyumba moja hapo Na kuingia katika Ghorofa ya juu kabisa, wakamfunga Dada wa kazi mdomo. Walichokuwa wanatafuta katika nyumba hiyo hakijukikani. Yule Dada alifanikiwa kutoka kwa kuruka dirishani (tukio hilo ndio lilivuta watu wakidhani Ana ugonjwa wa akili au malaria imepanda kichwani). Alifanikiwa kupitia zile nyaya nyaya sijui ni za umeme au simu na kushuka hadi ghorofa ya kwanza ambapo alidakwa Na waliokuwa hapo. Ndio akatoa nguo aliyofungwa mdomoni Na kupiga kelele kuwa kuna majambazi katika nyumba hiyo.
Nadhani alipotoka nao jamaa walitoka Na alipopiga kelele aliwaona wakiwa chini hapo ndio akasema ni hao. Jamaa wakashushiwa kipigo Na Askari walikuwa wameshafika tayari.
Nadhani walikuwa ni wezi tu wa kawaida maana hawakuwa Na silaha yoyote.
Nawe nae kwa kuzurula...mi nikajua upo ntwara... asante kwa taarifa dogo ila ungewauliza walikua wanatafuta nin kwenye hiyo nyumba hahahaaa
 
Walitakiwa kuchapwa risasi za kichwa papo hapo...
 
Nawe nae kwa kuzurula...mi nikajua upo ntwara... asante kwa taarifa dogo ila ungewauliza walikua wanatafuta nin kwenye hiyo nyumba hahahaaa
Hahahaah dogo nipo hapa kwa wiki hii. Inasemekana kutakuwa kulikuwa Na mzigo humo ndani walikuwa wanauvizia wakaukosa ila hii ni kwa mujibu wa majirani.
 
WATU wawili wanaodaiwa kuwa majambazi wamenaswa leo Kariakoo jijini Dar es Salaam na kupewa kichapo ‘hevi’ kutoka kwa wananchi wenye hasira kali waliokuwa eneo la tukio.

Kwa mujibu wa mashuhuda wa tukio hilo, majambazi hao wawili akiwemo mmoja ambaye ni raia wa Kihindi wamekamatwa Mtaa wa Swahili na Mchikichi, Kariakoo na wanadai raia huyo wa Kihindi anajulikana kwa jina la Samir.
 
Hapo hakuna Raia wa India huyo mndengeleko tu,
Wawatie moto tu mbona yenyewe tukisua sua kutoa mkwanja huwa yanafyatua manati ya mzungu?
 
Back
Top Bottom