PICHA: Majambazi wakamatwa Kariakoo

PICHA: Majambazi wakamatwa Kariakoo

hao wahindi ndo ma-mastermind kwenye uporaji kwenye maduka makubwa.
 
Tatizo lako hupendeki
Jamani jamani, monicca umeamua kuniumiza? hebu twende chemba kwanza naona akaunti yako huenda imekuwa hacked, wewe huwezi kunitamkia maneno machungu namna hii...
 
Hivi hayo maelezo yanatosheleza kwamba ni hao walimfunga? wezi siwataki ila tuwe na ushahidi kabla ya mob justice.
Utakwenda kwa demu(samahani kwa lugha) atakusingizia mwizi kumbe ulifuata vyako.
 
Jamani jamani, monicca umeamua kuniumiza? hebu twende chemba kwanza naona akaunti yako huenda imekuwa hacked, wewe huwezi kunitamkia maneno machungu namna hii...
Njoo lkn uje ukiwa umevaa msuri
 
Walikuwa hawana mguu wakuku au walienda kwanza kufanya tasmini Dada akawaharibia
 
hata
Hivi hayo maelezo yanatosheleza kwamba ni hao walimfunga? wezi siwataki ila tuwe na ushahidi kabla ya mob justice.
Utakwenda kwa demu(samahani kwa lugha) atakusingizia mwizi kumbe ulifuata vyako.
mie naona hivyo, huyo mdosi alienda kumendea demu kakuta house girl wa shinyanga ikabidi jamaa wazidiwe nguvu demu karuka kihunzi nje, jambazi uruke ukuta majirani wakuokoe bado yupo tu anashangaa kweli?
 
Hao kuna kitu walikua wanataka na ianelekea wanaijua vizuri hiyo nyumba
 
Mwizi haendi sehemu ambayo hajafanya research iwe yeye au mpambe wake. Ila huyo mmatumbi kama kibanga ampiga mkoloni na huyo kuchi kuchi kaja kuchi mwenyewe kwenye sinema.
 
Hahahaha, chakiiii my dear wanivunja mbavu..haya niambie shida yako
 
Raia wa India?????????????????? au Mhindi mwenye asili ya Asia?
 
Jambazi bila hata chupa ya maji mkononi? Neno jambaz sasa mnalionea tu. Onyesheni vyuma walivyokutwa navyo, onesheni mali waliokuwa nayo, mbona hao manjagu mmeonesha vyuma walivyowakamata navyo?? Kesho utaona kamanda Siro akionesha sijui bastola na mg zilizokatwa. Mhindi huyo ni muwekezwaji from uhindini
 
nimepitia karibia comments zote na bila kujali nia ya hawa watu kama walikuwa majambazi au la, nimegundua kuwa waswahili tumeshaharibikiwa kiakili. Kwamba hata kwenye kuwashambilia watuhumiwa au kuchukua sheria mkononi tupo tayari kuwaumiza waswahili wenzetu kuliko watanzania wen ye asili ya nje kama tunavyogawa rasilimali za nchi!
 
Haha imekula kwao safi sana, kwa design hii wayapungua tu. Ila mbona huyo mwingine mhindi hajalowa damu kama huyo black?
Ash hapo naona uwoga wa watu weusi kwa weupe sasa dah
 
Back
Top Bottom