PICHA: Majambazi wakamatwa Kariakoo

PICHA: Majambazi wakamatwa Kariakoo

Hivi hayo maelezo yanatosheleza kwamba ni hao walimfunga? wezi siwataki ila tuwe na ushahidi kabla ya mob justice.
Utakwenda kwa demu(samahani kwa lugha) atakusingizia mwizi kumbe ulifuata vyako.
Nimemshuhudia karuka hapo akiwa Na kitambaa mdomoni. Alipofika chini Na waliomdaka kugundua kafungwa ndio kumfungua naye kwa hofu aliyokuwa nayo akasema ndani kuna majambazi. Lakini inaonekana ni vibaka tu, Na wakati akihangaika kujinasua kutoka hapo juu, walionekana wakitoka hapo kwa kupitia mlango wa nyuma. Huyo mmoja yeye alijichanganya Na watu lakini huyo Dada alimtambua Na ndio kuanza kushushiwa kipigo. Huyo mdosi alikuwa ni mwenyeji hapo yeye alituhumiwa kuwa huenda ndio aliwapa ramani hao vibaka (hawakuwa majambazi) kwa sababu Yule Dada alipokuwa anahangaika yeye Na wengine waliingia ndani ili watoe msaada kwa huyo Dada. Kwa hiyo alipotoka wakati wamemdaka huyo mbongo naye akawekwa MTU Kati. Bahati yake wadosi wenzake waliwahi kutoa taarifa polisi Na wakafika kabla hajapata madhara zaidi.
 
Huyo mbongo amekoma kuwafahamu wanaume wa Dar!!
 
Wakifika mahakamani utasikia hakuna ushahidi ,uwa inatia hasira sana bora kuwamalizia huku huku kitaa kimya kimya.
 




Watuhumiwa wanaodaiwa kuhusika na Tukio la Ujambazi, wakiwa chini ya ulinzi wa Polisi mara baada ya kukamatwa mchana leo mchana katika eneo la Kariakoo, Jijini Dar es salaam.



Sehemu ya Umati wa watu wakishuhudia tukio la kukamatwa kwa Watuhumiwa hao wanaodaiwa kuhusika na tukio la Ujambazi.
 
Back
Top Bottom