Watu mnapenda kulalamika! Mnamlaumu bure Superman. Mbona hizi sentensi 2 za mwanzo zinaeleweka sana? Huo sasa ni uvivu wa kufikiri. ona tofauti:
"Pichani:
Elizabeth Michael ‘Lulu' akiwa katika Mahakama ya Mwanzo Kinondoni (lol), Dar es Salaam mwaka jana alipokuwa akituhumiwa kumshambulia kwa matusi ya nguoni, mlalamikaji Kilakhaba Aziz".
"Msanii maarufu wa filamu hapa nchini, Elizabeth Michael ‘Lulu' leo amepandishwa kizimbani katika Mahakama ya Hakimu Mkazi, Kisutu jijini Dar es Salaam na kusomewa shitaka la mauaji"