Watu washaanza kupost picha jf [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Mwenye ndinga yake anajua kama unatambia jf?
Nimebahatika kukutana live na members wa jf Kama wanne hivi nikagundua kumbe wengi wao humu ni wakawaida sanaWee jamaa nilijua bonge la jitu[emoji1787]
Hiyo mixing Unaweza tengeneza bomu la nyukliaHuu mzigo nimeuelewa kinoma noma yani[emoji39]
Mkuu ndinga ni mambo ya kawaida sanaMwenye ndinga yake anajua kama unatambia jf?
Ulitaka waweje mkuuNimebahatika kukutana live na members wa jf Kama wanne hivi nikagundua kumbe wengi wao humu ni wakawaida sana
Yaani mtu unakutana naye mkisalimiana tu basi maana unakuta huna la kuongea nae
Wote mlikuwa ktk same situation hata wao waliona kama ulivyoona wewe ni vile hamkuambiana tu,kwamba ni wa kawaida sana!Nimebahatika kukutana live na members wa jf Kama wanne hivi nikagundua kumbe wengi wao humu ni wakawaida sana
Yaani mtu unakutana naye mkisalimiana tu basi maana unakuta huna la kuongea nae
ulifuata nini kwake?ulienda kuona mwonekano?hawa ndio wanaume wanaofuatilia maisha ya watuNimebahatika kukutana live na members wa jf Kama wanne hivi nikagundua kumbe wengi wao humu ni wakawaida sana
Yaani mtu unakutana naye mkisalimiana tu basi maana unakuta huna la kuongea nae
Sawa tukutane pale Rau madukani kwa yule shahidi muuza mbegeKaribuni nami napata kitu cha mbege December hii lazima kieleweke yaani mwaka huu ni balaa
Wacha tunywe mpaka tufurahi
Karibuni tupate kitu cha mbege napenda mno asili yanguView attachment 2003265
Una rangi nzuri.Karibuni nami napata kitu cha mbege December hii lazima kieleweke yaani mwaka huu ni balaa
Wacha tunywe mpaka tufurahi
Karibuni tupate kitu cha mbege napenda mno asili yanguView attachment 2003265
Kwani Sheria za jf Zina kataza?Watu washaanza kupost picha jf [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Rangi gani hua ni mbaya?Una rangi nzuri.
Mmmm!!! mmmh!!.
Mmmh!. something weird i noticed.
Dalmine sheikh ebu tupe muuongozo juu ya hii komenti
kuna kidume hapo juu anamsifia kidume mwenzie et midomo yake mizuri!!.Aisee chief wangu,,hili neno ngeni kwangu