Picha iliyozua gumzo leo Mtandaoni hususani Twitter

Picha iliyozua gumzo leo Mtandaoni hususani Twitter

Viatu tu hivyo amevaa.
tapatalk_1532607838316.jpeg
 
Habari Wakuu...

Kuna picha nimeiona mahala ikionyesha mtu kwa jina kwenye ile account yake ni Ben Stiller (cocochiecrumbs), jamaa dizaini kama alikua anaonyesha CD fulan sasa kilichoonekana si ile CD pekee bali beyond that CD ambacho ni miguu yake

Miguu ile bwana ni kwato si kwato, ulemavu si ulemavu, basi tafrani tupu...Hebu iangalieni kwanza halafu tuambizane katika ulimwengu wa sasa ile miguu ni possibly kutokea?

Mauza uza haya ni ya kweli ama ni editing tuu kutaka kutuzubaisha dunia au ni miguu yake halisi labda ni impairment fulan hivi au ndo jini kweli au la?

Ukicheki location ya jamaa ni San Diego, California Marekani sasa uzunguni kule nako kuna mauza uza kama haya au ndo Alien Species?

Check account yake hii

View attachment 1049347

Sent using Jamii Forums mobile app
The way jina hili la Ben Stiller ni mtu anayehubili na kuhamasisha kusurpot ushoga.na ana shirika lenye kampeni anaiita Christchurch.Kiufupi huyo ni mtu wa Shetani kwa %100 usimshangae

JAH Rastafari Morning Africa.Trust JAH respect nature
 
Ingependeza sana ungesema hivyo endapo ungeona full miguu yote mpaka chini, sasa jamaa hata ugoko hauonekani huoni kwamba inawezekana akawa ameviweka tu hivyo unavyovihisi kua ni kwato chini halafu miguu yake ipo nyuma ya hizo kwato?

Lakini mkuu sio kwa miguu ile bana, kwato kabisa yaan
Mbona kama unapepesa macho

Sent using unknown device
 
Habari Wakuu...

Kuna picha nimeiona mahala ikionyesha mtu kwa jina kwenye ile account yake ni Ben Stiller (cocochiecrumbs), jamaa dizaini kama alikua anaonyesha CD fulan sasa kilichoonekana si ile CD pekee bali beyond that CD ambacho ni miguu yake

Miguu ile bwana ni kwato si kwato, ulemavu si ulemavu, basi tafrani tupu...Hebu iangalieni kwanza halafu tuambizane katika ulimwengu wa sasa ile miguu ni possibly kutokea?

Mauza uza haya ni ya kweli ama ni editing tuu kutaka kutuzubaisha dunia au ni miguu yake halisi labda ni impairment fulan hivi au ndo jini kweli au la?

Ukicheki location ya jamaa ni San Diego, California Marekani sasa uzunguni kule nako kuna mauza uza kama haya au ndo Alien Species?

Check account yake hii

View attachment 1049347

Sent using Jamii Forums mobile app

Sometimes, kuna kuwa imetokana na genetic mutation, mfano mwingine unaweza kutana na mtu matiti yapo upande wa tumbo karibu kabisa na kiuno.
 
Kuna wakati fiction zinatengenezwa na mtu anafungwa kwa lengo maalum hata askali, waendesha kesi mpaka magereza hawajui but behind the door kuna kitu.

Mfano ni kipindi kile kakobe anaenda DRC au Burundi akapokelewa na serikali na baadae kuponya wagonjwa waliokuwa hospital na viwete kutembea, it was planned before ili kuzungusha watu miguu juu kichwa chini.

Ndivyo na scenery ya huyu jamaa ilivyo.
 
Play station 3 cd
Nba live 2009.

Hiyo ni picha tu, jamaa katengeneza baasi ingekuwa video au angeonekana mwil wote sawa. Hiyo hata wewe unaweza tengeneza.

[emoji2398]troublemaker 2019. all right received.
 
Habari Wakuu...

Kuna picha nimeiona mahala ikionyesha mtu kwa jina kwenye ile account yake ni Ben Stiller (cocochiecrumbs), jamaa dizaini kama alikua anaonyesha CD fulan sasa kilichoonekana si ile CD pekee bali beyond that CD ambacho ni miguu yake

Miguu ile bwana ni kwato si kwato, ulemavu si ulemavu, basi tafrani tupu...Hebu iangalieni kwanza halafu tuambizane katika ulimwengu wa sasa ile miguu ni possibly kutokea?

Mauza uza haya ni ya kweli ama ni editing tuu kutaka kutuzubaisha dunia au ni miguu yake halisi labda ni impairment fulan hivi au ndo jini kweli au la?

Ukicheki location ya jamaa ni San Diego, California Marekani sasa uzunguni kule nako kuna mauza uza kama haya au ndo Alien Species?

Check account yake hii

View attachment 1049347

Sent using Jamii Forums mobile app
Ukiangalia vizuri utagundua huo mkono, na kuanzia hapo kwenye bukta hadi kwenye hizo kwato hakuhusiani.

Hiyo bukta ipo karibu mno na chini. Tazameni vizuri...

[emoji2398]troublemaker 2019. all right received.
 
Habari Wakuu...

Kuna picha nimeiona mahala ikionyesha mtu kwa jina kwenye ile account yake ni Ben Stiller (cocochiecrumbs), jamaa dizaini kama alikua anaonyesha CD fulan sasa kilichoonekana si ile CD pekee bali beyond that CD ambacho ni miguu yake

Miguu ile bwana ni kwato si kwato, ulemavu si ulemavu, basi tafrani tupu...Hebu iangalieni kwanza halafu tuambizane katika ulimwengu wa sasa ile miguu ni possibly kutokea?

Mauza uza haya ni ya kweli ama ni editing tuu kutaka kutuzubaisha dunia au ni miguu yake halisi labda ni impairment fulan hivi au ndo jini kweli au la?

Ukicheki location ya jamaa ni San Diego, California Marekani sasa uzunguni kule nako kuna mauza uza kama haya au ndo Alien Species?

Check account yake hii

View attachment 1049347

Sent using Jamii Forums mobile app
I think this was a prank. Na intention ya jamaa ilikua ni hizo kwato kuonekana. just another internet buzz nothing extra.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom