Picha iliyozua gumzo leo Mtandaoni hususani Twitter

Picha iliyozua gumzo leo Mtandaoni hususani Twitter

kifusi boy

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2017
Posts
1,141
Reaction score
1,752
Habari Wakuu...

Kuna picha nimeiona mahala ikionyesha mtu kwa jina kwenye ile account yake ni Ben Stiller (cocochiecrumbs), jamaa dizaini kama alikua anaonyesha CD fulan sasa kilichoonekana si ile CD pekee bali beyond that CD ambacho ni miguu yake

Miguu ile bwana ni kwato si kwato, ulemavu si ulemavu, basi tafrani tupu...Hebu iangalieni kwanza halafu tuambizane katika ulimwengu wa sasa ile miguu ni possibly kutokea?

Mauza uza haya ni ya kweli ama ni editing tuu kutaka kutuzubaisha dunia au ni miguu yake halisi labda ni impairment fulan hivi au ndo jini kweli au la?

Ukicheki location ya jamaa ni San Diego, California Marekani sasa uzunguni kule nako kuna mauza uza kama haya au ndo Alien Species?

Check account yake hii

IMG-20190319-WA0011.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwani huyo jamaa kwenye hiyo account yake hana picha zingine?

Hivi hizo ni kwato kweli au mimi tu nimeshasahau kwato jinsi zilivyo?

Halafu mbona watu wengi wamezaliwa na ulemavu au upungufu wa viungo pamoja na mpangilio tofauti wa viungo vya binadamu lakini hamjawahi kuisi kua ni mauza uza?

Sent using unknown device
 
Kwani huyo jamaa kwenye hiyo account yake hana picha zingine?

Hivi hizo ni kwato kweli au mimi tu nimeshasahau kwato jinsi zilivyo?

Halafu mbona watu wengi wamezaliwa na ulemavu au upungufu wa viungo pamoja na mpangilio tofauti wa viungo vya binadamu lakini hamjawahi kuisi kua ni mauza uza?

Sent using unknown device
Lakini mkuu sio kwa miguu ile bana, kwato kabisa yaan
Mbona kama unapepesa macho
 
Back
Top Bottom