PICHA ILIYONIHUZUNISHA WATOTO WANAULIWA SANA HUKO IRAK NA SYRIA MUNGU WASAIDIe

MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
40,320
2,000
 

Barasu

JF-Expert Member
Nov 17, 2013
1,151
1,170
Uislamu huo,hii dini haifai

Usiingize udini hapa. Hata wakati wa Yesu, watoto walikuwa wanauawa. Unakumbuka Mariamu na Yusufu walikimbilia Misri kumwokoa Yesu asiuliwe kutokana na ile amri ya kuua watoto wote waliokuwa chini ya umri wa miaka 5?
 

kahtaan

JF-Expert Member
Jul 11, 2009
17,633
2,000
Uislamu huo,hii dini haifai

kafiri asie na haya utamjua tu!

Watoto wadogo wanatolewa roho we unaleta maneno mabovu hapa!
Huyo angekuwa mwanao au mdogo wako ungeropoka namna hio!?
Haya ndio matatizo ya kuwa na janaba maisha yoote!
Vipi mdomo utakuwa na maneno mazuri!??
Wakati mwili mzima Najsi tupu!!?

Mfnssssssssss!
 

Mavotah

JF-Expert Member
May 24, 2013
280
250
kafiri asie na haya utamjua tu!

Watoto wadogo wanatolewa roho we unaleta maneno mabovu hapa!
Huyo angekuwa mwanao au mdogo wako ungeropoka namna hio!?
Haya ndio matatizo ya kuwa na janaba maisha yoote!
Vipi mdomo utakuwa na maneno mazuri!??
Wakati mwili mzima Najsi tupu!!?

Mfnssssssssss!

Tatizo lenu mkiambiwa ukweli mnapanic sana, nyie ndo mnawatoa roho alafu unajifanya unaona huruma, gaidi mkubwa wewe
 

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Apr 13, 2011
71,274
2,000
Wote hao ni ma terrorists tu, si Waislaam hao? au sio? kuna Muislaam ambae sio terrorist? labda awe bado hajazaliwa.
 

bizmak

JF-Expert Member
Jun 29, 2013
389
0
Mwanga wa kristu uwaangazie milele..
Hiyo ndio furaha ya watu wa marekani. Hata sisi huku tunapaswa kabla ya kulala usiku tuonbe tulale salama kwa hisani ya watu marekani. Bila kuwaomba na kuwasifia watu wa markani hatutolala kama hao wa Iraq, Libya,Afganistan, Misri,Palestina nk
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom