Mimi cjaelewa broo.
hiyo ni codeMimi cjaelewa broo.
Mzigo unatokea Malawi,kupitia Tanzania kwenda Sudani Kusini
Kumbe!? Haya bhana.hiyo ni code
Contena imeshikiliwa na kambaMimi cjaelewa broo.
Hii mkanda hukatika ikifungwa kwenye chuma au bati.
Ohoo! Hapo ndo umenichanganya kabisa. Mwenye picha lake(Uzi) kasema hiyoo ni code.Contena imeshikiliwa na kamba
Mtaalamu nifungulie code basihiyo ni code
msitaniwe😆Mtaalamu nifungulie code basi
Container hufungwa kwa locks zake special kwenye gari, siyo mikanda au kamba.Mimi cjaelewa broo.
Eh! Kumbe likiyumba kidogo linaweza kuchomoka na kulalia gari lingine! Ni hatari kweli.Container hufungwa kwa locks zake special kwenye gari, siyo mikanda au kamba.
Hakuna cha code wala nini. Huo ni ujinga wa nyumbu wanaojiita "akili kubwa"! Ahahahahaha!!hiyo ni code
Ilishatokea ajali mbaya sana ya mtindo huo maeneo kati ya Ubungo interchange na Kimara.Eh! Kumbe likiyumba kidogo linaweza kuchomoka na kulalia gari lingine! Ni hatari kweli.