Picha hii yamaanisha nini??


Bongo Pix Blog

Bongo Pix Blog

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
213
Likes
0
Points
0
Age
12
Bongo Pix Blog

Bongo Pix Blog

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2011
213 0 0
attachment.php?attachmentid=38870&d=1318312108

"A picture is worth thousands words"

Ipe maana halisi picha, bashiri wapi na lini picha ilipigwa, watakaobashiri kwa usahihi atatafutwa mshindi na kuzawadiwa, yuko mfadhili kajitolea zawadi japo hajatamka ni zawadi gani mshindi atapata.

1. Maana halisi ya picha (hii ni zaidi ya caption)
2. Wapi ilipigwa,
3. Lini.

Tuma majibu yako HAPA.
 

Attachments:

TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
13,816
Likes
67
Points
0
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
13,816 67 0
Maanake hao watoto wanakipenda CHADEMA ndo maana wamechora mfano wa kadi ya chama hicho
 
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified User
Joined
Sep 8, 2011
Messages
1,481
Likes
37
Points
145
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified User
Joined Sep 8, 2011
1,481 37 145
View attachment 38870

"A picture is worth thousands words"

Ipe maana halisi picha, bashiri wapi na lini picha ilipigwa, watakaobashiri kwa usahihi atatafutwa mshindi na kuzawadiwa, yuko mfadhili kajitolea zawadi japo hajatamka ni zawadi gani mshindi atapata.

1. Maana halisi ya picha (hii ni zaidi ya caption)
2. Wapi ilipigwa,
3. Lini.

Tuma majibu yako HAPA.
simpo mbona...

1. Kumbukumbu tu
2. kwenye kamera
3. juzikati
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,450
Likes
1,300
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,450 1,300 280
Wanapenda CDM...
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,068
Likes
3,894
Points
280
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,068 3,894 280
Maana yake maisha bora kwa kila mtz, ilipigwa wakati wa kampeni katika kijiji alichozaliwa kikwete
 
Bongo Pix Blog

Bongo Pix Blog

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
213
Likes
0
Points
0
Age
12
Bongo Pix Blog

Bongo Pix Blog

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2011
213 0 0
Maana yake maisha bora kwa kila mtz, ilipigwa wakati wa kampeni katika kijiji alichozaliwa kikwete
hicho kijiji ndo kinaitwaje vileeeeeeeee?
 

Forum statistics

Threads 1,213,844
Members 462,336
Posts 28,492,394