Picha hii inaongea maneno mengi mno!

Picha hii inaongea maneno mengi mno!

Haya ndo maigizo ambayo kila mwaka wa uchaguz mnadanganywa
View attachment 1353928

Inasemekana Bashiru alitumia muda mwingi kumbembeleza mzee Makamba lakini imeshindikana .
Tunashangilia tuuuuuu
Lowasa tulishangilia, sumaye tulishangilia
Mwshp wote wamerud kwao
Tumebaki wnyw tunahadhirika kutoleana mimacho

Sasa hv tunaanzshiwa move ya membe ambaye tunamjua fika n mtu wa kitengo, Uongo na ulaghai n ada ya mashushushu

Hv kwel mpinzan mwny akil timamu anawezaje kuwaamin manguli wa ccm?????


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Haya ndo maigizo ambayo kila mwaka wa uchaguz mnadanganywaTunashangilia tuuuuuu
Lowasa tulishangilia, sumaye tulishangilia
Mwshp wote wamerud kwao
Tumebaki wnyw tunahadhirika kutoleana mimacho

Sasa hv tunaanzshiwa move ya membe ambaye tunamjua fika n mtu wa kitengo, Uongo na ulaghai n ada ya mashushushu

Hv kwel mpinzan mwny akil timamu anawezaje kuwaamin manguli wa ccm?????


Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa Mujibu wa Musiba ambaye ni Mtendaji wa juu wa ccm inasemekana hakuna mkubwa kuliko ccm , hao manguli unaowasema umewaokota wapi ?
 
Haya ndo maigizo ambayo kila mwaka wa uchaguz mnadanganywaTunashangilia tuuuuuu
Lowasa tulishangilia, sumaye tulishangilia
Mwshp wote wamerud kwao
Tumebaki wnyw tunahadhirika kutoleana mimacho

Sasa hv tunaanzshiwa move ya membe ambaye tunamjua fika n mtu wa kitengo, Uongo na ulaghai n ada ya mashushushu

Hv kwel mpinzan mwny akil timamu anawezaje kuwaamin manguli wa ccm?????


Sent using Jamii Forums mobile app
Tena hawa makamanda uchwara juzi walishangilia sana walipoambiwa na Ansbert Ngurumo kuwa akina Kinana wamejiuzulu, ha ha ha. "Sauti Kubwa" fekero.
 
View attachment 1353928

Inasemekana Bashiru alitumia muda mwingi kumbembeleza mzee Makamba lakini imeshindikana .
Ambembeleze nini na huku amekwisha jisalimisha mwenyewe mkuu Erythro!

Mzee atakula wapi, na kijana ndio hivyo tena, inabidi achukue tahadhari kubwa, hata kama sio kwa manufaa yake binafsi.

Hivi hawa watu nyinyi mnashindwa wapi kuwaelewa?Mmewaona akina Sumaye na mwenzake Lowassa, bado hamuelewi tu!

Mnataka wafanye nini ndipo muelewe?

Njia pekee ya kuwasaidia hawa wazee na wengine wengi waliotekewa huko huko CCM, ni hapo nyinyi (wapinzani) mtakapoonyesha uwezekano wa kuwavuta wananchi kusikiliza mliyo nayo.

Wananchi hao wakianza tu kuonyesha dalili za kuvutiwa nanyi, mtapata shida kubwa sana ya mafuriko mtakayopata toka huko CCM wakitafuta njia ya kujiokoa toka utumwani.
 
Kikao kimefanyika na kimeisha sasa kiherehere cha Bashiru kumkimbilia Mzee hadi nusura ang'oke meno kimetoka wapi ?
Mzee makamba kabla ya kwenda kalikesha kwenye ndumba na pele kalienda na hirizi kubwa kali yenye Sumaku kubwa ikawalewesha mangula na kamati yake
 
Tena hawa makamanda uchwara juzi walishangilia sana walipoambiwa na Ansbert Ngurumo kuwa akina Kinana wamejiuzulu, ha ha ha. "Sauti Kubwa" fekero.
Walijiuzulu kweli lakini mwinyi Kikwete mkapa pius msekwa wazee wa CCM wakatumwa kwenda kuwaomba warejee CCM
 
Alikuwa akikasirika anagomba hadi najikuta nacheka mbele yake, ilikuwa poa sana kufanya nae kazi, by the way wasambaa ni watani zangu aka wagosi wa kaya.
Mbona wenyewe wanasema ni "Wagoshi wa Kaya"; wewe kweli ni mtani wao au ni wa wale wa "Bondeni"?
Unaweza ukasema hakuna tofauti, lakini tofauti ipo hata kama ni ndogo.
 
Pale jalalani inaonekana pana njaa kali sana. Mara hii Dr. Bashir ana kitambi na shavu dodo.

Sasa nimeamini mjamaa wa kweli duniani alikuwa Castrol peke yake na alikufa na ujamaa wake. Wengine wote wanasumbuliwa na utapia mlo mkali na ili kujiokoa wanajibanza kwenye kichaka cha ujamaa
Usimsahau Che Guevara mwana mapinduzi wa matendo.
 
Kutukanwa kila siku hata ungekuwa wewe ungechoka
CCM ya sasa sio ile ya zamani, hii ni Mdebwedo. Kila mtu anatukanwa matusi utadhani wote watoto wa jamaa. Hizi "pumbaf", " shenzi sana", "bladifulu" na kadhalika ni za kufikia tuu.
Sio Kabudi, Mpango, Majaliwa au Bashiru. Tujiulize kwa nini wale mawaziri wanaotumbuliwa kama kina Tzeba, January, au yule Mhaya walionyesha furaha ya wazi kuondolewa?
Ni mateso kufanya kazi awamu hii isiyo na heshima wala utu. Ukiacha wale mazoba wapenda madaraka hata kwa gharama yeyote ikiwamo matusi kama Nape, Mwigulu, Polepole nk.
Nasikia mama naye aliingizwa kwenye 18 za kutukanwa yeye akaja juu na kusema hujanipa kazi hivyo na quit, ikawa shughuli kwa wazee kumbembeleza asifanye hivyo.
Kwa hiyo CCM ya sasa ni MDEBWEDO KABISA.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
mnahamisha chorus....
maluteni kanali hawawezi kwenda kuhojiwa
wanajitambua...

Sent using Jamii Forums mobile app
Jee walihojiwa? Why Dar na sio Dodoma kamati ilipokesha siku mbili kuwasubiri?
Msijitie upofu kwenye hili, lolote liwalo wazee hili gemu wameshinda.
Kwani nani alisema hawatakanyaga ofisi za CCM tena?
Kusoma hamjui hata picha hamuoni?
Kweli hii CCM ya sasa sio ile ya zamani bali hii ni CCM Mdebwedo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
tuliza mshono boss...
maluteni wanamsimamo wamegoma kuhojiwa...[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]
maelezo mengi yann?

Ficha aibu... Dar, Mwanza ni nonsense and unnecessary...

Jee walihojiwa? Why Dar na sio Dodoma kamati ilipokesha siku mbili kuwasubiri?
Msijitie upofu kwenye hili, lolote liwalo wazee hili gemu wameshinda.
Kwani nani alisema hawatakanyaga ofisi za CCM tena?
Kusoma hamjui hata picha hamuoni?
Kweli hii CCM ya sasa sio ile ya zamani bali hii ni CCM Mdebwedo.

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
hoja ya msingi malutenali kanalinos wamegomea wito.....
Wana msimamo...

Hamkutuambia kuwa Dar watakubali ama wakipewa pipi wataenda...

Sasa imebaki kujifariji... walibembelezwa, wameshinda, wao ndio waliowahoji kamati.....

unacheza na musukuma....
Jee walihojiwa? Why Dar na sio Dodoma kamati ilipokesha siku mbili kuwasubiri?
Msijitie upofu kwenye hili, lolote liwalo wazee hili gemu wameshinda.
Kwani nani alisema hawatakanyaga ofisi za CCM tena?
Kusoma hamjui hata picha hamuoni?
Kweli hii CCM ya sasa sio ile ya zamani bali hii ni CCM Mdebwedo.

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nimemmiss huyu babu akiwa mkuu wa mkoa wa Dar, waislamu wenzake walikiwa wanachukia akizungumza kwa kunukuu vifungu vya biblia na si Kuraani kama dining yake.

Alikuwa akikasirika anagomba hadi najikuta nacheka mbele yake, ilikuwa poa sana kufanya nae kazi, by the way wasambaa ni watani zangu aka wagosi wa kaya.
Huenda alikuwa havijui hivyo vifungu. Nyamwezi na Sambaa kumbe ni watani wa jadi?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom