Picha hii ina maana gani ?

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Dec 26, 2006
4,160
2,000
mapenzi.jpg


naomba msaada wenu ina maana gani hii picha
 

hashycool

JF-Expert Member
Oct 2, 2010
6,592
2,000
mi naona ka haina maana yooyote....labda huyo jamaa angeshikilia upande wa kushoto may be ningesema women ndo cause ya heart breaking zetu....sasa sijui upanda wa kulia wa kifua kuna nini!
 

sholwe

Member
Oct 15, 2010
36
0
Binti kanyofoa moyo wa msela halafu amesepa nao, i think am right!!:redfaces:
 

seniorita

JF-Expert Member
Nov 1, 2010
674
0
Injured indeed, but does not look at his injuries but rather concerned about the one who injured him....
 

Sokomoko

JF-Expert Member
Mar 29, 2008
1,915
1,195
Huyo jamaa ni katuni so haina maana and since moyo haukai upande wa kulia ndio kabisaaa nadhini ungeihariri hiyo picha kabla ya kutuletea
 

Kituko

JF-Expert Member
Jan 12, 2009
9,559
2,000
Jamaa kapigwa kibuti kitakatifu, kufa hafi lakini cha moto anakiona, yaani inaonekana alimdondoshea limoyo lake kabisa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom