digba sowey
JF-Expert Member
- Mar 1, 2017
- 10,511
- 23,462
Tujadili na hii mkuuTujadili kwanza hii! View attachment 1480784
Sent from my TECNO KB7j using JamiiForums mobile app
Tujadili na hii mkuuTujadili kwanza hii! View attachment 1480784
GoodMbona rahisi tu, Ipo hivi kuna watu wanaendelea kubakia kwenye vifungo vya ugumu wa Maisha kwa sababu ya kuweka mbele sana Matumbo yao ambayo ni changamoto ya muda bila kushughulikia Changamoto Kubwa ya Maisha ambayo ni Elimu na Afya Njema.
Upinzani wenyewe wa kunywa Konyagi halafu kusingizia amepigwa?Tujadili kwanza hii! View attachment 1480784
Umepata nafasi ya kuwatumikia wananchi kwa kuaminiwa ili uwafungue fikra pamoja na kuisimamia serikali iboreshe maisha halafu kwa ''njaa''unaamua Kuunga juhudi.Hahahah hebu fafanua kidogo mzee Farolito
Very simple "CCM"Tuijadili wakuu.
View attachment 1480779
Nachubili kwa hamu..😉😅Nakutumia
Sasa nimekusoma mkuu!Umepata nafasi ya kuwatumikia wananchi kwa kuaminiwa ili uwafungue fikra pamoja na kuisimamia serikali iboreshe maisha halafu kwa ''njaa''unaamua Kuunga juhudi.
Cha kushangaza jimbo unagombea hilohilo na watu unaowaomba kura ni haohao na kazi unayoenda kuifanya ni ileile ya kuisimamia serikali ileile tena safari hii ukiwa huna Uhuru hata wa kukosoa.
Sasa kama lengo ilikuwa kuwatumikia wananchi kwanini uhame chama halafu uwarudie wananchi walewale kuwaomba ubunge ambao tayari walishakupa tena kwa gharama ya mabilioni ya uchaguzi ambayo yangetumika kuboresha maisha yao.
Ndio sawa na huyo bwana hapo anaona bora aendelee kula chakula cha kupangiwa akiwa hana Uhuru badala ya kufungua mlango akale apendavyo akiwa na Uhuru.
Sent using Jamii Forums mobile app
Ngeke mkubwa wewe kaa mbali ndugu ndugu kwenye mke wanguUshaniita "Ndugu" na wahenga wanasema "kizuri kula na nduguyo"
Tujadili kwanza hii! View attachment 1480784
Huu uchochezi tuandamane nchi nzimaTujadili kwanza hii! View attachment 1480784
Tuijadili wakuu.
View attachment 1480779
😂 😂 😂 😂 😂 😂 😂Tujadili kwanza hii! View attachment 1480784
Bora awe kifungoni akiwa ameshiba kuliko awe huru akiwa ameshiba.