PICHA: Elia Michael aizika CHADEMA Kakonko

PICHA: Elia Michael aizika CHADEMA Kakonko

Aliyekuwa kijana mtiifu na mtumikia wasiokuwa na shukrani Diwani wa Gwarama msomi wa UDMS baada ya kuachana chadema Leo amekuja kukiuwa na kukizika jumla hapa Gwarama katani na ujumbe umesambaa Kakonko nzima sasa wananchi wanaondoa vibendela vyote na chadema ndio mwisho wake wilayana Kakonko

Wanainchi wameeita zawadi ya sijui za mwisho wa mwaka

Onyo: ukifika Kakonko usipanue vidole juu huku sasa ni ccm na maendeleo sio muda wa kudai demokrasia

USSRView attachment 1300666View attachment 1300667View attachment 1300669View attachment 1300670View attachment 1300671View attachment 1300672

Sent using Jamii Forums mobile app
DHAMBI ya usaliti NI MBAYA SANA...INATAFUNA MPAKA KIZAZI CHA TISA
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom