Picha: Baada ya Mnyika kukoswa na bomu mkutano unaendelea

Picha: Baada ya Mnyika kukoswa na bomu mkutano unaendelea

nachekesha nini hata kama dunia ni kijiji mbona majinga yako yanataka tuyape mkanda wa bomu walilorusha arusha? wangetambua hilo unalosema mama wasingerusha mabomu.ukimbizi unikimbii mimi unakimbia dhiki iliyosababishwa na baba zako miccm na ndio maana uanasema mgao huko alberta sijui aupo lakini hawa jamaa zako wametusababishia migao ya kufa mtu hapa bongo kibaya zaidi wananyonya damu maiti(TANESCO) kuichanja 10%

Aliyekusabishia migao ni Nyerere na vibaraka wake aliowaachia nchi, Kikwete anabadili hilo na ushahidi mpaka mBarack Hussein Obama kautangaza, hujui hilo? kuna Mikataba ya kufua na kusambaa umeme zaidi ya aliyoifanya Kikwete toka nchi hii ipate Uhuru? Mikataba itayozalisha zaidi ya MW 3,000 imesha sainiwa na imeshaanza, uko wapi wewe?
 
We know you very well, that is where you all end up, trying to find sympathy. You can only blame your miseries to yourselves.
Ustazant pokea ushauri mzuri huo... mwanamke wa kiislam amewekwa katika daraja la juu sana duniani na pia kesho aghera...
 
Ustazant pokea ushauri mzuri huo... mwanamke wa kiislam amewekwa katika daraja la juu sana duniani na pia kesho aghera...

Tena sana tu.
= Akhera
Ghera ni kejeli kwa kiswahili fasaha.

Tena sana tu.
 
Hizi zako ndio mwenyewe umeona ni hoja zenye mashiko? hebu jisome tena hapa, unanchekesha!
mama kwa kuwa umesoma lakini hukuelimika ngoja nikudadavulie maana kama hujaelimika kamwe huwezi nielewa kamwe narudia na ndio maana uoni mashiko sasa mashiko ni hivi "umesema dunia ni kijiji kimoja na ndio maana wewe uko albereta canadium unaweza kuelewa hawa wajinga wako wanachofanya hapa nyumbani kwa ajili ya digitali, na unafurahishwa nao na kila wanachofanya kwa kuwa unakiona ukiwa huko na kipo sawa na ndio maana unawatetea. sasa baba zako maccm hawakujua hilo au ulichelewa kuwaelimisha wasifanye maasi adharani siku hizi kuna digitali vitu kama gprs, dvr na mambo kama hayo yanayofanya dunia kuwa kijiji ukirusha bomu watu kupitia misatlite mi vdr na mi gprs watawaoneni ukachelewa! walivyotupa tu bomu tukawaambia tunao mkanda wao ndio wahusika! wanahaha tuwape hawajui umerekodiwa vipi kwa kuwa hawakupata hiyo elimu ya dunia kijiji uliyonielimisha mimi. sasa umeona mashiko yalipo? narudia unaweza kuwa na phd kama ujaelimika uwezi nielewa
 
mnyika bana...ati alitaka kuuliwa kwa bomu ... uongo mwengine wa kitoto sana :help:

Ukisoma "minyoo" huwezi kuwa na uwezo wa kuelewa. Haya siyo mapanki!.. Hujaambiwa kuuliwa, umeambiwa "kudhuru"
 
mama kwa kuwa umesoma lakini hukuelimika ngoja nikudadavulie maana kama hujaelimika kamwe huwezi nielewa kamwe narudia na ndio maana uoni mashiko sasa mashiko ni hivi "umesema dunia ni kijiji kimoja na ndio maana wewe uko albereta canadium unaweza kuelewa hawa wajinga wako wanachofanya hapa nyumbani kwa ajili ya digitali, na unafurahishwa nao na kila wanachofanya kwa kuwa unakiona ukiwa huko na kipo sawa na ndio maana unawatetea sasa baba zako maccm hawakujua hilo au ulichelewa kuwaelimisha wasifanye maasi adharani siku hizi kuna digitali vitu kama gprs, dvr na mambo kama hayo yanayofanya dunia kuwa kijiji ukirusha bomu watu kupitia misatlite mi vdr na mi gprs watawaoneni ukachelewa! walivyotupa tu bomu tukawaambia tunao mkanda wao ndio wahusika! wanahaha tuwape hawajui umerekodiwa vipi kwa kuwa hawakupata hiyo elimu ya dunia kijiji uliyonielimisha mimi sasa umeona mashiko yalipo? narudia unaweza kuwa na phd kama ujaelimika uwezi nielewa

Wewe uliesoma na kuelimika hebu kwanza rudi uweke koma na full stops ili usomeke.
 
CCM walikuwa wanakazi ndogo sana, sasa wameifanya imekuwa kazi ngumu sana aidha kwa kujua ama kutokujua... CCM mtambue kuwa mkiendelea kuwa bana CDM thru vyombo vya dola ni wrong move inayowapaisha zaidi !!! Watanzania wa leo wanaona wanadadisi wanasikia na kisha hawa beep bali wanapiga...
CCM mnashauriwa mkazane kutekeleza ilani yenu ya 2010... Watanzania wanataka maisha bora na si kuendelea kuwa kamua kwenye laini za simu wakati madhahabu, matanzanite, twiga and Temboz wanasafirishwa nje ya nchi... Mabilioni ya Uswis hayatoshi mpaka mumkamue wazee wa kijijini walionunuliwa simu na wajukuu zao?...shame on u MAJANGA...
 
Aliyekusabishia migao ni Nyerere na vibaraka wake aliowaachia nchi, Kikwete anabadili hilo na ushahidi mpaka mBarack Hussein Obama kautangaza, hujui hilo? kuna Mikataba ya kufua na kusambaa umeme zaidi ya aliyoifanya Kikwete toka nchi hii ipate Uhuru? Mikataba itayozalisha zaidi ya MW 3,000 imesha sainiwa na imeshaanza, uko wapi wewe?
unasema ile mitambo ya dowans ambayo kikwete aliambiwa ainunue kwa bilioni 45? kisha akabanwa na mahakama amlipe shemeji bilioni 94? alafu hapo hapo obama kanunua kwa bilioni 20? yaani cheusi kekundu kekundu keusi hapo nyerere alikuwepo? kaza macho vizuri hili uelewe hiyo chorus niliyokupa maana nina mashaka sana intelligent quotient yako
 
unasema ile mitambo ya dowans ambayo kikwete aliambiwa ainunue kwa bilioni 45? kisha akabanwa na mahakama amlipe shemeji bilioni 94? alafu hapo hapo obama kanunua kwa bilioni 20? yaani cheusi kekundu kekundu keusi hapo nyerere alikuwepo? kaza macho vizuri hili uelewe hiyo chorus niliyokupa maana nina mashaka sana intelligent quotient yako

Huna ulijuwalo unajaribu tu kujifanya umo umo. Ulichokisema unakielewa mwenyewe.

Serikali inalipa, Symbion imenunuwa, na sasa imezaa Power Africa! upo hapo ulipo?
 
Huna ulijuwalo unajaribu tu kujifanya umo umo. Ulichokisema unakielewa mwenyewe.

Serikali inalipa, Symbion imenunuwa, na sasa imezaa Power Africa! upo hapo ulipo?
mama akika uwezi nielewa bora nikubali yaishe natumia tafsida kuelewa ni kazi ni kama kwenye viungo kusema uke uume na vitendo kusema ngono kaza macho vizuri usomapo maandiko yangu mara nyingi read between the line
 
mama akika uwezi nielewa bora nikubali yaishe natumia tafsida kuelewa ni kazi ni kama kwenye viungo kusema uke uume na vitendo kusema ngono kaza macho vizuri usomapo maandiko yangu mara nyingi read between the line

Hukijui unachokiandika wala kukisoma.
 
Jamani hii habari imekaaje mbona ccm na polisi wnatishia maisha ya watanzania
 
Huna ulijuwalo unajaribu tu kujifanya umo umo. Ulichokisema unakielewa mwenyewe.

Serikali inalipa, Symbion imenunuwa, na sasa imezaa Power Africa! upo hapo ulipo?
sasa hapa mama ndipo ninaposema unielewi,sasa ni hivi symbioni imenunua mitambo ya dowans, ambapo mitambo hiyo hiyo sisi tumebanwa kuilipa dowans bilioni 94 baada ya kukata rufaa ya kukataa kulipa bilioni 45, kwa hiyo mshikaji anachukua zetu 94 na za symbioni ambapo sijui ni ngapi kutengeneza hiyo power africa yaani mlifinyanga hivyo hili tusiulize why 94 b?
 
Back
Top Bottom