Felister unachosema ni kweli kabisa, India ni mfano mzuri wa barabara nyembamba na ina accomodate watu wengi sana, nchi nyingi za Asia, North America na baadhi ya miji ya kawaida Europe ya zamani wanaishi ki-hivyo
Tatizo la DSM ni kuwa plan za mji ziliishachakachuliwa kuanzia siku nyingi sana
Just Imagine barabara kuu za kwenda city centre zinahesabika, za ni kama nne tu! Morogoro road, bagamoyo, Nyerere na mbagala! nne tu!
Katika hizo Morogoro ndio ina connect na mikoa mingine( yaani moja) japo mpango ni kubadili watumie bagamoyo road na in future kuhamisha hata stendi ya mkoa iende Bunju at least will solve problem ya foleni in town
Feeder roads nyingi sana hazifai kupitisha magari, Ukiwa eneo la jangwani mathalani njia pekee ya kutoka pale ni morogoro road au ushuke kule jangwani ukaitafute kigogo.
My take is that hakuna HAJA YA KUVUNJA JENGO mfano ubungo kama na kama tu kuna kuwa na barabara nyingi za kwenda mjini na kurudi..una option nyingi hapa kuna mawili
1.Barabara pana ya kubeba magari mengi
2.Barabara nyingi lakini nyembamba za kubeba magari kwa kadiri ya uwezo wake
Option ya kwanza inaleta hasara kidogo na ni affordable kwani uvunjivu wa majengo ni kidogo
Option ya pili ni disaster pamoja na watu wengi kuathirika kwa kubomolewa lakini ni gharama kwa serikali kujenga njia mpya
Option ya kwanza inaonekana angalau italeta hasara KIDOGO ILA HAITATATUA SANA TATIZO LA FOLENI kutokana na kasi ya mji kukua bado hazitatosha-No temporary relief!. Plan ni kuhamisha mji, na kuhamasisha wawekezaji kuwekeza nje ya mji wa DSM, just imagine Mlimani City ingekuwa posta....!! just see hoe Sam Nujoma road matches with Mlimani City. Think if another mlimani city-like willlbe somewhere in tegeta, au kimara mwisho au mbagala! etc!
Barabara nyingi kwa mfano India zina flyover fulani za kisanii lakini ziko worth na zinapiga kazi vizuri, ujenzi wa flyover in DSM lazima uta attract ubomoaji na hasa kwenye junctions etc. Ukipiga picha miaka 50 ijayo utaona bado BARABARA hazitoshi kama mji usipohama hapo ulipo! The case is serious in NAIROBI..kuwahi airport lazima uanze safari masaa matatu kabla! hii ni mbaya! hatujaifikia bado nairobi ila tunaenda huko hali ni mbaya, LEO HII NAIROBI WANATAKA KUHAMISHA MJI WAO , kama ilivyo Abuja from Lagos , cha ajabu Nigeria na Kenya wote wanajifunza Tanzania jinsi ya kuhamisha serikali!
Solution in future city ni kujenga subways ambazo ni superior kuliko flyovessr, subway zinapitisha magari, datacables, umeme na sewage system. Ujenzi wa subway kwa DSM ni ndoto kulinganisha na gharama zake.
Kama anavyolalamika Arafat, plan ya mji ilikosewa na siasa ziliingilia kati, at least now we have seen people who think beyond tomorrow! kosa ni kuleta tena siasa hata wakati huu maan tukubali mji wa DSM hauna plan, master plan ilitayarishwa miaka ya 60 na haiku-focus haya mabadiliko. Ukiwauliza serikali wanasema HAUKUTARAJIWA DSM KUWA MJI MKUBWA, WALIFIKIRI TANGA NDIO KUWA KUBWA KULIKO DSM! hata hivyo still hakuna plan za kueleweka kwani professionals watu wa Urban and Rural planners wamekuwa wakiingiliwa na wanasiasa day an night.
Je tunazo barabara nyingi nyembamba??
Lingine linaloweza kusaidia kutopanuliwa kwa barabara ni matumizi ya bahari kwa wanaotoka tegeta na matumizi ya reli ambazo zinawezwa kujengwa kandokando ya barabara, can we do that? do we have leaders that think beyond that? hatuna!
Mfano Sheikh Zayed Road in Dubai ilikuwa planned mwaka 1932, imekamilika mwaka 1980 since then sio rahisi kupanuliwa kwani ilikuwa planned long ago na sasa inatimiza plan zao! sisi HATUNA hizo barabara DSM haikutarajiwa kuwa hivi , kinachofanywa ni zimamoto ambayo ina mazuri na mabaya.
Hii ni dubai....how to reach in stage like this?
My take hakuna solution ya kuondoa foleni au kuboresha barabara ambayo haitaendana na kuvunja majengo