pesa ndo kila kitu

Ginner

JF-Expert Member
May 8, 2011
1,194
2,000
John alioa mke
wa kichaga..siku moja juma akaenda nyumban kwa
john..john mwnyw hakuwepo akamkuta mke wa john
peke yake..akamwambia,shemej naomb unionyshe
matit yako ntakupa laki tano...mke wa john akaona aah
kuonysh 2 ki2 gan tena kwa laki tano,akafungua sidiria
juma akaona chuchu nzur za kufa m2..akampa LAKI
TANO..kabl mke wa john hajafunika juma
akamuwah,.naomb niyaguse tu,laki tano nyngne hii
hapa,akatoa LAKI TANO akaweka mezan..vishawsh
vikawa vikali kwa mwanamke wa kichaga akakubal
shemejie ayashke..juma akayashka na kumwambia km
vp nionyesh na chup yako kabisa LAKI TANO nyngne hii
hapa..akaonyeshwa..juma hakuridhka,akaweka LAKI
TANO nyngne mezani na kumuomb aivue kbs ile
chup..mke wa john akaivua..mzuka ukampanda zaid
juma akamwmbia,shemej km vp 2malizie kbs
ntakuongezea MILION MOJA..baad ya kubsha kwa mda
mke wa john akasalim amri na kuvunja amri ya sita na
juma..baada ya tendo juma akatoa M.MOJA akaaga
akaondoka..mke wa john akaumia sana roho kwa
kumsalit mumewe lakin alipofikiria MILION TATU
alizopata tena fasta akaona poa 2..john aliporud
nyumban akamuuliz mkewe,.vp juma alikuja leo??
Mkewe akajib kwa kutetemeka, "NDIYO"...John
akamtwanga swal jingne, "VP,AMEKUACHIA MILION
TATU NINAZOMDAI???"
 

Ginner

JF-Expert Member
May 8, 2011
1,194
2,000
Hahahha tulieni mngoje party two...hii ni kama muvy ya kanumba
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom