Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pendekezo: Katibu wa Bunge ajiuzulu kwa kupotosha taifa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Somoche, Dec 6, 2011.

  1. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,297
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    Kwa kutuona sisi Watanzania nni Majuha na mazezeta natoa wito huyu Katibu wa Bunge ndg Kashilila ajiuzulu mana amedanganya umma huyu nae ni mwizi na fisadi tu...kama hataki tulianzishe maandamano
     
  2. Makenya

    Makenya Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Una hoja kaka, hii ni aibu sana, ajiuzulu hyu mzee
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,135
    Likes Received: 1,456
    Trophy Points: 280
    naomba mwana jf aweke ile barua ya bunge hapa
     
  4. KANYIMBI

    KANYIMBI JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naunga mkono hoja, bi mkora unapaswa kumjairo huyu mtendaji wake aliyetoa taarifa ya udanganyifu kwa umma
     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hawezi kujiuzulu kwa maana ya watanzania wengi ni waoga wa kueleza hisia zetu!!!!
    Hebu jiulize Ngeleja, Adamu Malima wako wapi licha ya kunangwa na ripoti waziwazi!!! Bado wapo ofisi za umma mpaka Lowassa leo anawananga waige mfano wake wa kujiuzulu.
    Ama kweli ibilisi akizeeka anakuwa malaika, Lowassa leo amekuwa malaikaz.
     
  6. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,470
    Likes Received: 1,194
    Trophy Points: 280
    Naunga mikono. Upime mwenyewe na aamue
     
  7. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 22,340
    Likes Received: 13,707
    Trophy Points: 280
    leo ukisema uongo, kesho itakugharimu kuusema ukweli.
     
  8. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mbona raisi wenu anapotesha watu kila siku na haja jiuzulu?
     
  9. WA MAMNDENII

    WA MAMNDENII JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2011
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hii ndo bongo ya wananchi mabongolala tutachezewa saaana tu
     
  10. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 1,029
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    resign! In tz ole wako, ukifanya hivyo tuu makosa yote ya idara uliyokuwa unaongoza unapewa wewe badala ya kukusifu watakupakazia mpaka ujute kwa nini ulichukua maamuzi hayo, hata ukiuchuna hakuna wa kukufatilia! Welcome to tz the land of waongeaji wasio na matendo.
     
  11. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,882
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Hii ni Tanzania, kama ni kweli ameongopa hatafanywa kitu, tena anaweza kupandishwa hata cheo. Hii ni Tanzania.
     
  12. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #12
    Dec 7, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nakuunga mkono 100% kwa sababu;
    • awali wakati anaulizwa alikana kwamba yeye si msemaji wa bunge ila spika ndiye ajuaye na mwenye majibu
    • akakurupuka kujibu mambo yasiyo mhusu kama alivyo kiri awali kuwa posho hizo hazijapanda hata cent ila huu ni uzushi wa vyombo vya habari na kuwashangaa wabunge wanao kiri kupanda huko
    • Spika (mwenye dhamana) kadhihilisha kuwa ni mwongo yaani si mkweli hata kidogo
    • tuta mwamini vipi kwa yaliyo pita na mambo yajayo haweze kuuaminika tena kwa sababu ana ajenda ya siri
    kweli alipaswa kujiuzuru ila tatizo huu msamiati hapa Tz hautumiki sana hivyo si rahisi kihivyo
    MUNGU LABDA AINGILIE KATI
     
  13. s

    semako Senior Member

    #13
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wENGI NI WEZI TU
     
  14. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #14
    Dec 7, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tatizo sio katibu wa Bunge.Huu ni ukweli na picha halisi ni jinsi gani serikali ya CCM inavyoingoza nchi inasikitisha!MUNGU IBARIKI TANZANIA.
     
  15. Biz2geza

    Biz2geza Senior Member

    #15
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mkuu hoja ya ni yamsingi lakini tanzania hakuna hiyo desturi ya viongozi kuchukua maamuzi kama hayo we chukua mfano Wa Jairo kulikuwa na haja gani yeye kutochukua hatua ya kujiuzulu mpaka kuunda kamati ya kumchunguza ikitumia pesa za walipa kodi wakati matokeo yake alikuwa anayajua?

    Mytake:Wapi Ngeleja,Jairo,Malima, Luhanjo na wengine wengi.......
     
  16. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #16
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,774
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Tatizo la kashilila ni kufanya kazi ya siasa badala ya ile aliyopewa. I doubt bis doctorate kwakweli. Nadhani huyo jamaa hamnazo kabisa, yaani hata wasaidizi wake wanabusara sana kumpita yeye
     
  17. Edmond

    Edmond JF-Expert Member

    #17
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Leo nimesikia kwenye vyombo vya habari Spika Anna Makinda amekiri kuwa posho za wabunge zimeongezeka, hapo juzi kati katibu wa bunge Dr Kashilila alikanusha kwenye vyombo vya habari ya kwamba posho haijaongezeka, je mgongano huu wa viongozi wakubwa wa bunge kutofautiana katika kauri zao ndo kusema hakuna mawasiliano mazuri?
    Na kama ni kweli Dr alikuwa akifahamu ukweli kwamba posho imeongezeka, alipata wapi ujasiri wa kukanusha?. Kwa suala hili ili Dr alinde heshima yake naomba abwage manyanga kwani ameuongpopea umma wa watanzania kwa kufahamu ukweli wa jambo hili.

    Asipofanya hivyo hii ina prove kwamba uwajibikaji kwa viongozi wa nchi hii ni ndoto.

    Wadau naomba kuwakilisha.
     
  18. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #18
    Dec 7, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ndugu yangu unayoyasema ni kweli tena ni kweli tupu. Tatizo la Tanzania ni kuwa udanganyifu unaazia kwa rais wa nchi, waliopo chini wataachaje kudanganya? Tunakumbuka kuwa rais alisema hafahamu wamiliki wa Dowans baada ya siku chache akasimama waziri wa Nishati na Madini, mh. Ngeleja akawataja. Hivyo, haishangazi kama kaatibu wa bunge anaweza kusema yeye siyo msemaji na baadaye anasema posho haijapanda bila kujitambulisha kama yeye amepewa nafasi ya kuwa msemaji. Mwisho wa yote anakuja spika anasema kuwa posho imepanda, bila kukanusha kile kilechosemwa na katibu wa bunge. Hakika hiki kifo tunachokiendea ni kifo kibaya sana.

    Tusishangae kama ile katiba mpya tunayotarajia ikawa kitu kingine. Kwa uwongo wa kiwango hiki na kutoka kwa watu wa kiwango cha spika kwa kweli tunatakiwa kufanya maombolezo ya kitaifa. Hivi siku tukiwambiwa kuwa kilichoazimiwa bungeni kuhusu katiba siyo katiba mpya bali ni kitu kingine ni nani atakayebisha?
     
  19. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #19
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    Mwizi akijiuzulu Mkuu wa waizi anamteua mwizi mwingine!
     
  20. Bongo Pix Blog

    Bongo Pix Blog JF-Expert Member

    #20
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kujiuzulu! sio Bongo hii labda ijayo, hapa ata mtu ateketeze kijiji kwa risasi kwa kisa cha mtoto kuiba mhogo tu hawezi jiuzulu, sembuse maandishi karatasin?
     
Loading...