Pendekezo: Edward Lowassa awe Mwenyekiti wa CHADEMA

Pendekezo: Edward Lowassa awe Mwenyekiti wa CHADEMA

Kasome katiba ya chadema uone jinsi mwenyekiti anavyopatikana,sio unajinyea nyea hapa.
 
Inafaa awe! ili kuwe na CCM Mbili i.e A & B. Nionavyo mimi Lowassa kimwili ni Chadema ila Kiitikadi ni CCM. "A liberal is a conservative who has been arrested." - Tom Wolfe

Lowasa si ajabu muda wowote akarudi ccm, bado ni waziri mkuu mstaafu na anapata stahiki zake zote.
 
Kingunge anafaa zaidi kuwa mwenyekiti wa chadema, hajaishiwa pumzi.
 
unaleta choko choko ndani ya chama eeeehhhh. unadhani mbowe ataachia usukani? kazi aliyopewa mamvi na wenzake kina sumaye ilishaisha
 
Aache ulevi wa kupindukia unamfanya akose credibility......haeezi ongoza chama yule " his era is over "
 
Umenena, Tumpime Kwa Uenyekiti Mh Lowassa
 
Huyo mzee apumzike tu, wala hana uwezo wa kuwa mwenyekiti wa chama, kama wanataka mwenyekiti ni bora wampatie Kingunge na c Lowasa.
 
Akili ya kuambiwa changanya na yako ila kwa kua ni taahira huwez!!!! Mbowe na Slaa ndo waliomleta Lowassa CDM! Hao chadema asilia waanzishe tu hatuwataki... Chadema asilia wawe wao??? Slaa mwenyw ni mamluki...na kina mtei uwaite kina nani ssa??? ACHA WASEPE TU NA MIHOGO WAO....ABIRIA AKISHUKA HUPANDA MWINGINE NA SAFAR HUENDELEA!!! Huyo slaa angekua ni kamanda wa kweli angekituliza tu na co kuinad ccm!!!! Mbona Lipumba alikaa kimya???? JAMAN CHADEMA MAMLUK MTOKE TU...chadema asilia ninaowajua mm hawakukimbia tatizo......Hongera Mbowe umepruv kua Mwanaume, una msimamo na na sio mnafik koz kwa usaliti wa kina lipumba,slaa na nccr na mikasa aliyokutana nayo EDDO ANGEKUA MTU MWINGINE ANGEMTELEKEZA ila uilicmama na hukuyumbushwa na mtu....Umeweka ubinadamu MBELE NA CIO SIASA HONGERA KWA HILO!!!! Koz at the end of the day ss wote ni binadam....SIASA ICTUFANYE KUA MBWA KOKO!!!! MBOWE NI MWANAUME WA NGUVU...WENYE HULKA ZA KIKE ZA KIMBEA NA KINAFIKI HUTUWATAKI...Pongezi kwako Mbatia tunataka watu aina yako msiobabaishwa na mtu.....

Wakati unaendelea kumsifia Mbowe wako kwa kumwona kama shujaa sana wa chama na kuwadhihaki akina Dr Slaa na kazi yao kubwa waliyoifanya kuifikisha CHADEMA hapa ilipo,Jiulize swali hili....kwanini CHADEMA ilipata umaarufu enzi za akina Slaa bungeni?Jibu ni kwamba akina Dr Slaa walifichua uchafu mwingi serikalini.Tumejua namna nchi inavyotafunwa kwasababu ya akina Dr Slaa,CHADEMA kilikua kupitia juhudi hizo hatarishi za akina Slaa.Tangu Mbowe aingine bungeni ni kashfa ngapi nzito kambi ya upinzani chini yake imeziibua?hakuna.ESCROW ilizimwa na Mbowe kwa kujifanya kuja na maazimio ya uongo dhidi ya serikali,ukweli ni kwamba Mbowe alikuwa anatafuta njia ya kutokea ili kusalimika ktk kashfa ya ESCROW kwasababu yeye na mwenzie Zitto wanasemekana nao walichota hela za ESCROW. Jiulize kwanini CHADEMA hawakutaka kwenda ndani zaidi ktk kudai majina ya waliochota fedha za ESCROW kupitia Stanbick yafichuliwe?Ni kwasababu huyo shujaa wako ndiko inaposemekana Mheshimiwa alichukulia hela zake.Acheni kudanganyika na kuwaamini watu wasiostahili kuaminiwa.
 
Back
Top Bottom