Pendekezo: Edward Lowassa awe Mwenyekiti wa CHADEMA

Pendekezo: Edward Lowassa awe Mwenyekiti wa CHADEMA

pia napendekeza Sumaye awe katibu mkuu ...
 
Kila chama kina kanuni na taratibu zake haiwezekani tu ukakurupuka eti umpe Fulani cheo,je katiba yao chadema inasemaje kuhusu ukomo wa madaraka?

Kwani cdm kunafuatwa katiba..hoja mipunga yako..unabadilishiwa gia angani
 
Nakuunga mkono mkuu, ili watanzania wadhiirishiwe kuwa wamempoteza mtu muhimu huu ndo sahihi wa chama kumpa uenyekiti mzee wetu Lowasa ili mabadiliko yaanzie ndani ya chama
 
Akiwa mwenyekiti watakuwa mabumunda, hawajawasoma watanzania ndo itakuwa maana yake. Yaani aliyewageuza mawazo watanzania wasiichague chadema/ukawa ndo sasa awe mwenyekiti?
Watakuwa wanajichimbia shimo zaidi, MNYIKA ANATOSHA kuwa mwenyekiti, kijana, damu inachemka na ukigeugeu wa viongozi waandamizi wa ukawa.

Hajaonyesha ukigeugeu kivipi? Au umesahau ukigeugeu wake kuwa ana ushahidi juu ya ufisadi wa Lowasa? leo wanakuja wanasema mwenye ushahidi aende mahakamani. Huo cndo ukigeugeu wenyewe kakaaa
 
Lowasa na CHADEMA wanakubaliana juu ya jambomoja tu la kwenda ikulu. Ukiondoa dhana ya ikulu CHADEMA na Lowasa hakuna kinachowaunganisha. Maendeleo makubwa CHADEMA hayakuletwa naLowasa bali yaliletwa na baadhi ya wabunge wa CHADEMA pamoja na uongozi wa Dr. Slaa. Ikiwa CHADEMA inataka kumantain stutus yakenilazima mtu kama slaa apatikanetena.

Yule aliyegombea Ubunge Dodoma mjini anafaa sana kutwaa mabegi ya Dr Slaa. Kwanza ndiye alikuwa mkurugenzi wa mafunzo
 
Aliyekwambia lowassa anaipenda chadema ni nani? Pale ilikuwa njia ya kupita kwenda ikulu.imegoma sasa hivi anajipanga kuingia CUF labda atafanikiwa 2020
 
zamani jf lilikuwa jukwaa la watu timamu lakn Leo hii imekuwa aibu, uchaguzi ndani ya chama upo kikatiba na una vipindi vyake.Sasa hawa mapopoma wanaohara hapa eti lowasa apewe uenyekiti wanajitambua au?
 
Yaap hata mie nampigia debe mzee lowasa awe mwenyekiti wa cdm
 
Lowasa alisema kuwa anaenda kuchunga ng'ombe kwao Monduli. Kiu yake ilikuwa ni kuutaka urais tu

Kwa mara ya kwanza umesema Ukweli, Lowasa yeye hakuwa na nia ya madaraka ndani ya chama yeye aliutaka Urais pekee na kwa kuwa wamempora Urais sasa mikakati yao ni kuhakikisha kuwa Zanzibar inatawaliwa na Ukawa ili angalau na wao ukawa wajifariji kuwa wanatawala upande mmoja, Lowasa huwa hapendi madaraka ya vyama ndiyo maana hata wakati akiwa ccm alikuwa hawanii vyeo vya ndani ya ccm.
 
CDM hakuna cha uchaguzi, ukitaka kuwa mgombea Urais au Mwenyekiti ni hela yako tu!

Si kweli Mwenyekiti yupo kwa mujibu wa katiba na Lowasa hataki cheo chechote yeye atabakia kuwa mwanachama na mjumbe wa Kamati kuu ya chadema.
 
Ole wenu wazee wa ULIPO TUPO mguse uenyekiti wa Mbowe! Huyu mzee wenu atafurushwa na kashfa kibao.
 
Wafuasi wa Mbowe mnasikitisha sana, kama mlikuwa tayari kumpa Lowassa nchi mnashindwa nini kumpa Uenyekiti wa chama ili akijenge kwa maandalizi ya 2020?

Kama mnaona hafai kuwa Mwenyekiti wa chama, kwa nini mlitaka tumpe nchi mtu ambaye hammuamini Kumpa chama.

Ili kuonyesha kuwa Chadema walikuwa sahihi na walimwamini Lowassa ni vema wampe Kiti cha chama!

Ulishachuja kitambo,huna jipya ya CHADEMA hayakuhusu,endelea kulamba visigino vya Dkt Mihogo
 
Lowasa hakwenda chadema kutafuta vyeo alienda chadema kuchukua Nchi awe Rais na sasa kaporwa Ushindi ni juu yao chadema kwa hiali yao kumpa cheo chochote au kutompa, lakini yeye Lowasa hana nia yeyote anapenda awe mwanachama wa kawaida apate mda wa kukaa na kutafakari kwa kiina alichofanyiwa na ccm, ni vyema wangemwacha kwanza mzee aende akapumzike maana maumivu aliyopata kwa siku za karibuni ni makubwa sana.
 
Ole wenu wazee wa ULIPO TUPO mguse uenyekiti wa Mbowe! Huyu mzee wenu atafurushwa na kashfa kibao.

Lowasa hana nia na cheo chochote ndani ya chadema alichotaka ni Urais pekee na sasa kaporwa Ushindi anarejea kutulia kutafasiri cha kufanya.
 
kweli anasitahiki sana Lowasa na watu wake wote aliohama nao kuunda uongozi wa cdm na pia wale wote waliohama nae awaingize halmashauri kuu ya cdm
 
Lowassa apewe uenyekiti wa chama

Lowasa hataki cheo chochote yeye aliutaka Urais tu sasa kaporwa Ushindi ameamua kwenda kupumzika kutafakari cha kufanya huko mbeleni uzeeni.
 
Back
Top Bottom