Paul Makonda....

Paul Makonda....

Rebeca 83

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2016
Posts
15,660
Reaction score
33,675
...Mkuu nilikua nina pendekeza uwe na BIG skip,for every ten houses,watu watoe uchafu waweke humo,wewe unakua na magari makubwa yatakayokusanya huo uchafu huo kwenye skip..na kupeleka sehemu zilizotengenezwa kwa ajili ya uchafu...
 
...Mkuu nilikua nina pendekeza uwe na BIG skip,for every ten houses,watu watoe uchafu waweke humo,wewe unakua na magari makubwa yatakayokusanya huo uchafu huo kwenye skip..na kupeleka sehemu zilizotengenezwa kwa ajili ya uchafu...
Stupidity has no limitations huku Sio fb na badooe wee kiazi
 
chukua time,sitaki kukuentertain wewe na upuuzi unaouandika,this post ni ya mwisho kukujibu....usinifuate tafadhali
Wee vepe wee unaingia gest halafu hutaki kuvua.. Ukiingia jf kubali yote ukiandika upuuzi utajibiwa upuuzi tuuu
 
Rebeca 83, unafahamu kuwa asilimia 80% ya uchafu unaozalishwa Dar haukusanywi kupelekwa dampo? Uliona kasheshe ya mkuu wa kaya kusema watu wafanye usafi, na kuishia kuacha marundo barabarani? Labda ndio maana ngosha hajasema tufyagie tena!

Ingependeza (sio kwa nyumba kumi, Ila zaidi ili kupunguza gharama za uendeshaji), Ila madampo yaongezwe Na miundombinu ya kufikia taka nayo izingatiwe.

Lalalala dreamland
 
Rebeca 83, unafahamu kuwa asilimia 80% ya uchafu unaozalishwa Dar haukusanywi kupelekwa dampo? Uliona kasheshe ya mkuu wa kaya kusema watu wafanye usafi, na kuishia kuacha marundo barabarani? Labda ndio maana ngosha hajasema tufyagie tena!

Ingependeza (sio kwa nyumba kumi, Ila zaidi ili kupunguza gharama za uendeshaji), Ila madampo yaongezwe Na miundombinu ya kufikia taka nayo izingatiwe.

Lalalala dreamland

sijui hio 80% huo uchafu wanaupeleka wapi?...LOL ...asante kwaushauri...............
 
Back
Top Bottom