Pata Simu kali ya kisasa kwa bei pouwa kabsa

Pata Simu kali ya kisasa kwa bei pouwa kabsa

Huwa sifanyi hivyo, Huwa nabadilisha tu kwa wale ambao simu yao ya kwanza walichukua kwangu, mfano km hiyo c8 ungekuwa ulichukua kwng kukubadilishia inawezekana...maana cm nyingne unakuta zinamatatzo au huwez jua zimetoka wpi...rabda tu naweza kukupa msaada, mara moja tu..ila make sure una risit ya hiyo cm yako, pia iwe bado kwenye best condition, pia imei namba yake iwe haijabadilishwa. hapo naweza kukusaidia kubadilishia.
bado ipo good na risiti nnayo na je gharama ni sh ngapi? ili nije ofisin
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom