Pata Simu kali ya kisasa kwa bei pouwa kabsa

Pata Simu kali ya kisasa kwa bei pouwa kabsa

Daah mkuu, nna mbili arobaini......anyway kwa 200kg ntapata simu gani nzuri?
Duh...we unaplendelea brand ipi chief? Maana zipo nying japo uwezo wake ni wa kati
 
Duh...we unaplendelea brand ipi chief? Maana zipo nying japo uwezo wake ni wa kati
Mkuu mie sie mjuaji sana wa simu, ila naamini unaweza kunipendekezea.....otherwise mkuu niuzie hiyo C9 kwa 240,000
 
Naweza kupata tecno boom j7 kwa bei ya jumla kama pcs 10 hivi utanifanyia bei gani kwa pc
 
Habari Wakuu, mzigo mpyaa umeingia. Pia Aksanteni sana wateja wangu hasa wa mikoani ambao tupo pamoja mpaka sasa, na mnaonisapoti Vunja Bei kwa kununua bidhaa zangu za smartphones na zaid kwa kuniunganisha na wateja wengine, nawashukuru saana....tupo pamoja! Pia ile offer ya glass protector imerudi tena, kwa wateja wangu wote watakaonunua cm kwangu msimu huu watajipatia glass protector au cover au vyote kwa pamoja bure kabsa.

Karibuni saana ndugu.
 
Smartphones za kisasa kwa bei pouwa bado zinapatikana kwangu mzee wa kuvunja bei.

Bei zangu ni pouwa mpaka utafurahi, Kwa maelezo zaidi nipigie, nitext au ni whatsapp kupituia # 0654776976.
vieloon@gmail.com

Pia unaweza kufika dukani kwetu kariakoo karibu na mataa ya uhuru au nipigie simu na utaletewa simu unayohitaji popote ulipo kwa hapa Dar ikiwa mpyaa na kila kitu chake, kwa wale wa mikoani..tunawaagizia kwa njia ya Bus na atapokea mzigo wake bila usumbufu wowote.

[HASHTAG]#Uaminifu[/HASHTAG] kwangu ndio nguzo ya mafanikio#
Mfn.
View attachment 404912View attachment 404913View attachment 404914View attachment 404915View attachment 404916View attachment 404917View attachment 404918View attachment 404919View attachment 404920View attachment 404921View attachment 404922View attachment 404923View attachment 404924View attachment 404925View attachment 404928View attachment 404929View attachment 404932View attachment 404933View attachment 404935
Mkuu Galaxy A9 plus unayo, na ntapata kwa bei gani
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom