Pata Simu kali ya kisasa kwa bei pouwa kabsa

Pata Simu kali ya kisasa kwa bei pouwa kabsa

Bei zake za simu siyo mbaya lakini binafsi sina hamu na simu za kariakoo maana ukiumwa na nyoka hata jani likikugusa moyo unaondoka au samaki mmoja akioza wataweza kuoza wote, mimi ni mpenzi sana wa simu nilinunua simu kariakoo ya bei milion 1.2 tumeikagua vizuri na wenye duka ikawa safi tukaondoka to moro kufika tumeingiza umeme kuja kuwasha inawaka na kuzimika ukicheck contact hazionekani kuingia sehemu nyingine kuna contact kibao kuwapigia wakasema walikuwa wanaijaribu tu lakini inazimika tu nauli tena rudi dar wakaikataa na risiti tunayo sokomo ikabidi warudishe pesa, je ndio umetoka katavi huko ndio urudishe simu dat
 
Mkuu naomba unsaidie me nina c9 warranty miez 13 na ndo kwanza nmetumia miez 4 ila nataka unibadlishie kwa phantom 6 vp itawezekana na garama sh ngapi, ninayo na lisit yake
 
Mkuu naomba unsaidie me nina c9 warranty miez 13 na ndo kwanza nmetumia miez 4 ila nataka unibadlishie kwa phantom 6 vp itawezekana na garama sh ngapi, ninayo na lisit yake
Mkuu..nadhani tumeshaongea kwa kupitia simu...usijali itakuwa pouwa!
 
Bei zake za simu siyo mbaya lakini binafsi sina hamu na simu za kariakoo maana ukiumwa na nyoka hata jani likikugusa moyo unaondoka au samaki mmoja akioza wataweza kuoza wote, mimi ni mpenzi sana wa simu nilinunua simu kariakoo ya bei milion 1.2 tumeikagua vizuri na wenye duka ikawa safi tukaondoka to moro kufika tumeingiza umeme kuja kuwasha inawaka na kuzimika ukicheck contact hazionekani kuingia sehemu nyingine kuna contact kibao kuwapigia wakasema walikuwa wanaijaribu tu lakini inazimika tu nauli tena rudi dar wakaikataa na risiti tunayo sokomo ikabidi warudishe pesa, je ndio umetoka katavi huko ndio urudishe simu dat
Heb weka wazi Mkuu, usije wachanganya wenye nia njema ya kufanya biashara na mimi....

Hilo tatzo ulilopata ilikuwa umenunua simu kwangu???
Na je ulishawahi kusimkia malalamiko humu nalalamikiwa kuuza simu zenye matatizo??
Na uliwahi sikia Vieloon sipo responsible inapotekea tatzo kwa mteja wngu kutokana na bidhaa aliyonunua kwng??

Kifupi ni kwamba km mtu mzima lazma utambue ktk biashara yoyote huwa kuna wale matapeli na wengine wapo seriois na biashara, by the way mimi ni mfanya biashara pia naweza kuniita mtoa huduma..maana huwa siangalii faida yang tu ila kwa wateja ambao huja na case binafsi zihusuzo Smartphones huwa nawasaidia pia.

So jua tu wauza simu tupo wengi ila km tulivyo binadamu wote hatuwezi kufanana.

Ndio maana huwa nasisitiza kuwashauri kabla hujaamua kwenda dukan kariakoo au popote kununua smartphone piga namba hii 0654776976.utatumia vocha yako kidigo tu ila itakusaidia saana, utapata ushauri wa chaguo la simu bora, utauziwa simu nzuri original ya kisasa, na utaendelea kupata ushirikiano wa kiushauri baada ya kununua maana mteja kwetu ni rafiki, zaid ya hapo ukinunua bidhaa kwangu huna haja ya kusumbuka kuja had kariakoo kwenye matapeli na wezi..unaletewa bidhaa yako popote pale ulipo kwa Dar, hata wale wa mikoani wanatumiwa pia. Kama ikitokea akakuta kuna tatzo anairudisha kwa bus inabadirishwa bila hustle yeyote. Sasa wewe mkuu ungekuwa unafuata ushauri wangu leo hii naamin usingekuwa unayaandika haya.

Kikubwa tu ni kwamba huwez washauri watu wasiende hospitali zooote kutibiwa sabab wewe ulienda hospital moja tu ukapata huduma mbovu na mgonjwa wako akafa!

0654776976.
 
Ndio maana nikaanza kwa kusema una bei nzuri na kusema samaki mmoja akioza hiyo ilimaanisha si simu zako ila pia kwa ushauri ni kuanza kusaidia kutoa elimu ya uaminifu kwa wengine wauza simu unaowahamu si mimi tu nimeingelea cm za kariakoo soma threads zote utakuta aliyepost kwa kifupi simu za kariakoo hii tumeiweka ili iweze kutoa elimu kwa watu wasiowaaminifu
 
Ndio maana nikaanza kwa kusema una bei nzuri na kusema samaki mmoja akioza hiyo ilimaanisha si simu zako ila pia kwa ushauri ni kuanza kusaidia kutoa elimu ya uaminifu kwa wengine wauza simu unaowahamu si mimi tu nimeingelea cm za kariakoo soma threads zote utakuta aliyepost kwa kifupi simu za kariakoo hii tumeiweka ili iweze kutoa elimu kwa watu wasiowaaminifu
Nimekupata saana ndugu, karibu kwangu utaona utofauti na nina iman utafurahi na kuwa mteja wng wa kudumu. # yng ni 0654776976
 
latest Blackberry Passport Silver edition.
LTE 4G network, 32GB storage, RAM 3GB

NB: comes with all accessories + free back cover!

Price 650k Negotiable
Contact: 0654776976.
20170111_170255.jpeg
20170111_170236.jpeg
 
tapatalk_1487149146930.jpeg
tapatalk_1487149140840.jpeg
tapatalk_1487148991355.jpeg
tapatalk_1487148984743.jpeg

samsung j7 2016 bei 580k
samsung A5 2016 bei 580k
huawei p9 lite bei 550k
huawei mate 7 bei 600k
 
Wakuu Nina techno phatom 6 mpya full box naomba MTU anipe 400k au tubadilishane na Samsung kuanzia S4 au J5 ....Asanteni kwa maelezo waweza kuja PM.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom