Pata asali mbichi kwa gharama nafuu kabisa

Pata asali mbichi kwa gharama nafuu kabisa

Karibuni wakuu asali iliyo mbichi kabisa ambayo ni pure pia haijachanganywa na kitu chochote
15418a1a0fcda5f8c8657399c11b2a90.jpg

f0c30ffe263665bb20cc3bc5f8b1b291.jpg

c9ffc4cb24e82981dda63ce09bc7138e.jpg

Tuko Mwanza na Tabora kwa walioko mikoani tuna tuma piga
0766-195115 kwa mawasiliano
 
Karibuni sana wakuu kwa asali iliyo mbichi kabisa ambayo ni pure pia haijachanganywa na kitu chochote karibuni sana wakuu
 
Karibuni sana wakuu kwa asali iliyo mbichi kabisa ambayo ni pure pia haijachanganywa na kitu chochote karibuni sana wakuu piga 0766-195115 tu nakutumia popote pale ulipo
 
Asali iliyo mbichi kabisa ambayo ni pure pia haijachanganywa na kitu chochote karibuni sana wakuu
 
Pata asali mbichi kabisa ambayo ni pure pia haijachanganywa na kitu chochote kwa bei nafuu
 
Pata asali yenye ubora ambayo haijachanganywa na kitu
IMG-20190826-WA0018.jpeg
 
Mzigo upo kwa bei poa well packed ana international standards
IMG_20190905_161512_033.jpeg
IMG_20190905_161531_128.jpeg
IMG_20190905_161330.jpeg
 
Pata asali iliyo mbichi na iliyopakiwa katika kiwango cha kimataifa kwa gharama nafuu kabisa
IMG_20190905_161203.jpeg
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom